Ask Hỏi về payout Hotfile

Nó bị mất paypal nguy cơ bán cam là rất cao

Nó scam rùi, wmz, paypal hay payza đều ko pay từ khi nó bị paypal gạch sổ. Cũng không có thông báo gì trên trang chủ cả :D

Thứ nhất là nó đã mất cổng thanh paygate bằng paypal
Thứ hai nó vẫn thanh toán tiền nhưng có thể ko đúng hẹn là 15 hàng tháng và thanh toán qua Paypal nhé
Thứ ba là acc nào bị DMCA liên tục thì banned never còn bị 2 lần thì đợi trên 10 days nó lại open acc cho chiến tiếp
Thứ tư là thằng này nó chỉ cho ăn sale lần đầu duy nhất với 50% giá trị pre thôi nhé [ Khuyên là ko nên chiến vì giờ nó là Host tồi nhất thế giới]
Thứ năm là ai cày được nhiều tiền từ nó vẫn có thể mất trắng nhé [ Khoản này là may rủi ko rõ nguyên nhân vì nó cứ vin cớ DMCA]
Một vài thông tin mình biết qua thời gian gắn bó với nó và nó để mình chết đói ko thương tiếc =))

ko nên chơi thằng này lý do thì đọc post của bác Curiosity ở trên kìa, tui cũng mất gần 1000 với nó, nó ko pay thì thôi để account premium cho mình backup link đằng này nó xóa mẹ luôn acc, thằng này bẩn tính vô đối đừng lao vào nó

Nghỉ lâu rồi có mấy đồng mà ko thấy paid :D thử chuyển sang payment pp xem nó có paid ko ko thì thôi cho nó luôn ^^ thằng này trước năm 2011 thì ko có đối nhưng sau đấy nó del acc ác quá ae bỏ hết rồi :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,916
171,959
Latest member
ketran6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back