Ask Hỏi về mã pin xác nhận adsense

viewmmo

Junior
Reactions
4
MR
0.000
Chào các bác...!

Em có chơi 1 tài khoản ads sau hơn 20 ngày cày cuốc nay em nó đã được 10$ em có nhận được dòng thông báo sau của google

Em nghe nói mình phải ghi địa chỉ bằng tiếng Anh thì mới nhận được pin, do mới chơi em không biết nên lỡ để tiếng Việt như thế này và giờ nó gửi thông tin về theo địa chỉ đã đăng ký trước đó bằng tiếng Việt không biết em có nhận được không? Làm thế nào để em thay đổi cho nó gửi lại.

Chân thành cảm ơn sự tư vấn nhiệt tình của các bậc tiền bối.

ôh có đồng hương tân phú à :D , ở tỉnh thì chắc hơi lâu , ra bưu điện check thường xuyên nhé

ôh có đồng hương tân phú à :D , ở tỉnh thì chắc hơi lâu , ra bưu điện check thường xuyên nhé
Em ở làng quê nghèo nàn Daklua bác ơi, chắc nhận được cũng hơi chuối nhỉ, bác add yahoo viewmmo giao lưu bác nhé./

Ở quê thì ra bưu điện kiểm tra nhé
Sợ nó không gửi ra ấy bác, hiện tại em đang đi làm ở xa không có ở nhà không biết bên bưu điện họ có chuyển vào cho mình không bác nhỉ?

Sau 3 tuần kể từ lần gửi đó,nếu không nhận được PIN. Nó sẽ cho phép bạn yêu cầu gửi lại lần thứ 2 (bạn có thể đổi địa chi trước khi gửi yêu cầu). Và nếu sau 3 tuần kế tiếp vẫn không nhận được PIN. Nó sẽ cho phép yêu cầu lần gửi PIN thứ 3 (yên tâm là 3 lần đều cùng 1 mã PIN). Ngay sau khi bấm yêu cầu gửi mã PIN, bạn sẽ có một mục cho phép úp cmnd để xác minh (không cần PIN cũng dc). Úp bản scan 2 mặt cmnd lên, chờ tầm 30' là xong :D

Sau 3 tuần kể từ lần gửi đó,nếu không nhận được PIN. Nó sẽ cho phép bạn yêu cầu gửi lại lần thứ 2 (bạn có thể đổi địa chi trước khi gửi yêu cầu). Và nếu sau 3 tuần kế tiếp vẫn không nhận được PIN. Nó sẽ cho phép yêu cầu lần gửi PIN thứ 3 (yên tâm là 3 lần đều cùng 1 mã PIN). Ngay sau khi bấm yêu cầu gửi mã PIN, bạn sẽ có một mục cho phép úp cmnd để xác minh (không cần PIN cũng dc). Úp bản scan 2 mặt cmnd lên, chờ tầm 30' là xong :D
Tại mới được 10$ nên đang cài tiếp, lỡ đến lúc không nhận được pin mà có vài chục nghìn trong đó chắc tự tử ^^
PS: Vài chục nghìn là nói vui thôi. Có được chừng đó chắc cày 10 năm ^^

Tại mới được 10$ nên đang cài tiếp, lỡ đến lúc không nhận được pin mà có vài chục nghìn trong đó chắc tự tử ^^
PS: Vài chục nghìn là nói vui thôi. Có được chừng đó chắc cày 10 năm ^^
Không lâu thế đâu. Chịu cày là có.

Không lâu thế đâu. Chịu cày là có.
Cũng đang tập cày bác à, mà không biết bắt đầu từ đâu và làm như thế nào cho hiệu quả ^^

Ơ.. cái này cứ ghi địa chỉ nơi mình ở là nó send PIN về bưu điện gần nơi mình nhất ạ

Announcements

Forum statistics

Threads
420,871
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back