Ask Hỏi về lưu trữ và stream site 3x

Yuenan88

Junior
Reactions
30
MR
0.891
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Hi ae
Cho mình hỏi bh lưu trữ và stream 3x ở site nào là tốt nhất nhỉ
Có thể trả phí cũng được

mong ae giúp đỡ

Hi ae
Cho mình hỏi bh lưu trữ và stream 3x ở site nào là tốt nhất nhỉ
Có thể trả phí cũng được

mong ae giúp đỡ
site bạn traffic cao ko? nếu cao thì inbox mình hỗ trợ cho với chi phí rẻ hơn rất nhiều

Hành động, việc làm của các bạn là hành động, việc làm vi phạm pháp luật nước Việt Nam.
Trước khi làm việc gì các bạn nên suy nghĩ kĩ lưỡng về hậu quả, kết quả của việc đó, để giảm thiểu các hành động sai lầm đem đến kết quả không tốt cho bản thân và người xung quanh. Mình trích dẫn ít website có luật về việc các bạn đang làm để các bạn đọc qua và từ bỏ việc làm vi phạm của mình:

Hành động, việc làm của các bạn là hành động, việc làm vi phạm pháp luật nước Việt Nam.
Trước khi làm việc gì các bạn nên suy nghĩ kĩ lưỡng về hậu quả, kết quả của việc đó, để giảm thiểu các hành động sai lầm đem đến kết quả không tốt cho bản thân và người xung quanh. Mình trích dẫn ít website có luật về việc các bạn đang làm để các bạn đọc qua và từ bỏ việc làm vi phạm của mình:

gắt quá man, thế dg ở đài loan (đất nước cho phép kinh doanh phim người lớn) thì VN chạy sang bắt sống về để xử à?

gắt quá man, thế dg ở đài loan (đất nước cho phép kinh doanh phim người lớn) thì VN chạy sang bắt sống về để xử à?
Không có bắt kiểu đó đâu bạn. Nhất là bạn chủ yếu muốn kiếm view ngoại mà.

vâng, mấy nền tảng kiếm tiền bằng video thì ai cũng hướng ngoại cả thôi, VN thì TF phải cực lớn thì mới có ăn, à mượn dc thẻ visa rồi bác nha

vâng, mấy nền tảng kiếm tiền bằng video thì ai cũng hướng ngoại cả thôi, VN thì TF phải cực lớn thì mới có ăn, à mượn dc thẻ visa rồi bác nha
Ok. Để mình reply riêng cho bạn vụ này. Trong tối nay hoặc sáng ngày mai thôi.

Mình cũng chưa biết. Vấn đề đó mình học, nghiên cứu pháp luật sẽ rõ.

cứ cdn mà chiến nhé , nhanh mượt gọn lẹ

cứ cdn mà chiến nhé , nhanh mượt gọn lẹ
Đừng kinh doanh bất hợp pháp. Còn anh chị em Forum nữa; bản thân và người thân bạn nữa.

Đừng kinh doanh bất hợp pháp. Còn anh chị em Forum nữa; bản thân và người thân bạn nữa.
j thế, ngáo đá hả

Announcements

Forum statistics

Threads
418,506
170,592
Latest member
baohanhchauanh

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom