Hỏi về lỗi CPU luôn luôn 100% usage

tiger555net

Junior
Reactions
24
MR
0.000
Insuree Balance
0
Các bạn nào giỏi máy tính cho mình hỏi tí về chiếc máy tính của mình.Từ hôm qua tới giờ chiếc máy tính của mình hoạt động rất chậm.Đánh chữ cũng giực giực nữa.Khi click vào 1 link nào đó thì nó tải rất lâu.Khi clich vào bất cứ thì gì thì nó lên rất chậm.Khi mình kiểm tra lại thì nó báo là mình sử dụng hết 100% cpu.Mặc dù mình ko hể chạy ứng dụng gì nặng cả.Ai biết lỗi gì giúp mình với

quét thử virus coi có ẩn tàng gì trỏng ko :)) 1 phần cũng do VR đó bật Task manager lên xem thử có ct gì lạ chạy ko vd 123123123.exe :|

cài win lại oki đã gặp rồi........

có thể là do nhiễm virus, bác đang xài trình virus gì, ba cái avira free bla bla cùi bắp xài như shit mà thấy máy thằng nào cũng có

mình chả có xài cái phần mềm duyệt virus nào cả.Chắc phải đi cài win lại quá.Cái drive âm thanh bị lỗi cài lại ko được.Lười ko đêm đi cho nó cài.Giờ chắc đem ra sẵn cho nó cài lại luôn.Hjx.

Thôi cài lại win đi bác cho nó an toàn duyệt VR thì cũng hơi mệt sợ còn dư kiu nó cài WIN lại thì tiện thể quét virus mấy ổ còn lại luôn cho nó chắc ăn :) Cài lại WIN, quét VR là ngon ăn ngay

mình chả có xài cái phần mềm duyệt virus nào cả.Chắc phải đi cài win lại quá.Cái drive âm thanh bị lỗi cài lại ko được.Lười ko đêm đi cho nó cài.Giờ chắc đem ra sẵn cho nó cài lại luôn.Hjx.
Cài win mà cũng phải đem đi cho nó cài sao :binhsua163:

mà sẵn cho mình hỏi luôn.Phần mềm duyệt virus nào tốt nhất hiện nay vậy.Tại trươc giờ mình ko có xài mấy phần mềm này nên cũng ko biết nữa.Tính phí cũng được

mấy bữa nay trên face book có 1 loại virut, khi mà chat với bạn trên FB, sẽ hiện vài đường link, giống như bạn mình gửi hình
nhấn vào sẽ có nguy cơ dính virut
nên cài lại hoặc nếu có bản ghost thì nhanh hơn. đã từng gặp rồi :binhsua09:

ctr+shift+esc xem con nào đng chạy ngốn tài nguyên tắt nó đi

mà sẵn cho mình hỏi luôn.Phần mềm duyệt virus nào tốt nhất hiện nay vậy.Tại trươc giờ mình ko có xài mấy phần mềm này nên cũng ko biết nữa.Tính phí cũng được

thả cửa đi bác
jo là thế kỷ mấy mà còn diệt virus, sống chung với lũ đi
đừng clik bậy bạ vào link vớ vẩn là đc, ko nhận file lạ...

tui đang xài Microsoft secury miễn phí, lúc trước xài bkav pro ko bản quyền. Trước giờ cài lại win đúng 1 lần do xài avira free

:) dính virus rồi đó (kinh nghiệm cho thấy). Nên cài lại máy tính

xài Free thì cứ xài đại =))
Còn xài bản quyền thì cứ KIS mà tiến 1. KIS 2. NIS 3. AIS 4. AIS :binhsua04:
Tớ thì đang xài 3. AIS còn 4. AIS xài cũng ngon :binhsua06:

thả cửa đi bác
jo là thế kỷ mấy mà còn diệt virus, sống chung với lũ đi
đừng clik bậy bạ vào link vớ vẩn là đc, ko nhận file lạ...
:) suy nghĩ kiểu này hacker rất thích.
xài Free thì cứ xài đại =))
Còn xài bản quyền thì cứ KIS mà tiến 1. KIS 2. NIS 3. AIS 4. AIS :binhsua04:
Tớ thì đang xài 3. AIS còn 4. AIS xài cũng ngon :binhsua06:
Tui nghĩ NIS ngon hơn KIS, KIS được cái quảng cáo mạnh thôi

Ghost win lại đi cho mau . Dính virus chắc cú rồi .

Chú khoan ghost hay làm j cả, chú đưa cái yahoo tui team view giúp chú xem bị j nào :-? !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,759
170,846
Latest member
gamegoto
Back
Top Bottom