• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Hỏi về kiếm tiền trên youtube

ankson159

Junior
Reactions
14
MR
0.000
E có 2 tài khoản youtube đều đký adsen và bật kiếm tiền hết rồi.
M.n cho e hỏi 1 cái có 145 lượt xem thôi, còn 1 cái 1k6 lượt. Nhưng sao cái 145 lại nhảy $ còn cái 1k6 lại ko nhảy tí nào ạ ??

top có đăng sai box thì nhờ mod chyển dùm, 4rum toàn tiếng anh chịu ko biết đăng chỗ nào :3

ads ko có thì lấy đâu mà tăng tiền. Tuỳ theo keyword, tag, des mà có những ads liên quan. Với lại ráng chịu khó tìm hiểu thêm tiếng anh cơ bản vì MMO này ko phải cái gì cũng tiếng Việt đâu...

E có 2 tài khoản youtube đều đký adsen và bật kiếm tiền hết rồi.
M.n cho e hỏi 1 cái có 145 lượt xem thôi, còn 1 cái 1k6 lượt. Nhưng sao cái 145 lại nhảy $ còn cái 1k6 lại ko nhảy tí nào ạ ??
View attachment 61770 View attachment 61771

top có đăng sai box thì nhờ mod chyển dùm, 4rum toàn tiếng anh chịu ko biết đăng chỗ nào :3

KHÔNG LIÊN QUAN Win 10 :3

ads ko có thì lấy đâu mà tăng tiền. Tuỳ theo keyword, tag, des mà có những ads liên quan. Với lại ráng chịu khó tìm hiểu thêm tiếng anh cơ bản vì MMO này ko phải cái gì cũng tiếng Việt đâu...
Em có nói là cả 2 đều đã đăng ký rồi mà
''Tài khoản AdSense bạn đã liên kết hiện đã được chấp thuận.''

em ko hiểu anh nói rồi...vấn đề là keyword, tag, des mô tả video của em không có liên quan nhiều đến từ khoá ads mà người ta muốn đăng quảng cáo thì em làm gì có tiền....

Em có nói là cả 2 đều đã đăng ký rồi mà
''Tài khoản AdSense bạn đã liên kết hiện đã được chấp thuận.''

em ko hiểu anh nói rồi...vấn đề là keyword, tag, des mô tả video của em không có liên quan nhiều đến từ khoá ads mà người ta muốn đăng quảng cáo thì em làm gì có tiền....
Vậy tức là nếu 1 cái tài khoản có bật kiếm tiền, có liên kết adsen, cả triệu view mà ko có cái quảng cáo nào thì cũng ko có tiền ạ :3

hiểu vấn đề rùi đó...

Vậy tức là nếu 1 cái tài khoản có bật kiếm tiền, có liên kết adsen, cả triệu view mà ko có cái quảng cáo nào thì cũng ko có tiền ạ :3

sáng nay vào tự nhiên thấy kệnh join freedom mặc dù em chưa đk acc ở net này....bro nào trả lời giúp em với

h` này còn đâm đầu vào youtube làm gì ?
Bây giờ làm thì xác định làm content riêng đi nhé, reup ko có $ đâu mà làm. Cho dù reup nhảy $ nhưng cuối tháng nó quét đi cũng vậy thôi.
Youtube ko còn là mảnh đất màu mỡ nữa, các newbie đừng đâm đầu vào, tốn sức + time

cái náy nó mơ hồ không có khuôn khổ , bác thử tắt kiếm tiền đi một lúc thay đôi tag , mô tả rồi đợi lục bật lại xem bro :)
Mình làm như bn và thấy nó có QC rồi. cho mình hỏi cứ bn lượt xem video đó thì đc 1$ vậy :3
hay người xem phải kích vào qc đó ms đc $ :d:

Mình làm như bn và thấy nó có QC rồi. cho mình hỏi cứ bn lượt xem video đó thì đc 1$ vậy :3
hay người xem phải kích vào qc đó ms đc $ :d:
nó tính lượt click qc là chủ yếu và 1000 lượt hiển thị qc nhé bro :D

Muốn có thì về nhà xin mẹ.
Xl nhé. Tỏ ra là mình có học 1 tí đi. Ai cũng có lúc ko biết, ko biết thì mình phải hỏi. Đó mới là cái khôn. Oke
Còn nếu ko thích thì có thể đi ra. chứ đừng tỏ ra là ta đây hiểu biết nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
419,132
171,220
Latest member
diembaoaz

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom