Ask Hỏi về khóa học mining coin

mmmty

Junior
Reactions
63
MR
0.000
Mình có đồng nghiệp muốn học một khóa về mining coin, cô dì chú bác nào biết ở đâu dạy về vấn đề này thì chỉ em giúp với ạ. Em cám ơn nhiều ạ.

mining coin thì lên mạng tham khảo vs có nhiều $ sắm máy đào thôi, có gì đâu mà phải khóa học vậy b

mining coin thì lên mạng tham khảo vs có nhiều $ sắm máy đào thôi, có gì đâu mà phải khóa học vậy b
tại ông anh muốn học khóa bày bản để làm

Mình có đồng nghiệp muốn học một khóa về mining coin, cô dì chú bác nào biết ở đâu dạy về vấn đề này thì chỉ em giúp với ạ. Em cám ơn nhiều ạ.
Cái này mình nghĩ là ko có ai mở lớp rồi, với lại đâu cần phải mở lớp. vì nó cũng đơn giản thôi mà. đào coin gì ngay trên trang chủ của coin đó có khi cũng đã hướng dẫn rất chi tiết rồi

Sắm cái card tốt, cao nhất ===> Tải soft hỗ trợ đào coin ===> cấu hình và run ====> chờ tiền về ví và hàng tháng nhớ thanh toán tiền điện đều :D

Nếu đào btc thì giờ phải mua con S9 của thằng bitmain đào chắc mới đc, chứ card VGA thì bỏ đi, tốn điện đó thím

s9 giờ sổ ầm ầm giờ thì asic ra máy đào nhiều đua theo loại asic chưa hồi vốn kịp là chết chắc ,chỉ còn vga ngáp ngáp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,608
170,712
Latest member
gloverares8
Back
Top Bottom