• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hỏi Về HMA(Những ngừoi đã và đang sử dụng cái này)

langloi

Hero
Reactions
356
MR
0.003
Phone Number
Call me! Call me!
Tình hình là em mới làm off và được chủ thớt hỗ trợ nên được xài HMA.Tuy nhiên,vừa cài xong mình login sau đó nó chuyển sang IP US.Vừa chuyển được thì disconect.lại connect tiếp tới đoạn có IP US thì lại disconnect tiếp lâu lâu có cái bảng kêu đăng nhập,đăng nhập xong thì lại tiếp tục giống ở trên.Và có thêm cái bảng đếm ngược sau 60s có chữ Dial!
Các pro mong chỉ giáo giùm..Đang cần rất gấp!
Mình không có gì để hậu tạ nhưng mình có thể bấm chữ thank cho các reply!

acc của bạn dùng đồ hack lên bị khóa rồi . hoặc là hết 1 tháng sài rồi . cậu kiểm tra nhá

Upvote 0
acc của bạn dùng đồ hack lên bị khóa rồi . hoặc là hết 1 tháng sài rồi . cậu kiểm tra nhá

Dùng đồ hack lên là sao ạ? Việc hết hạn thì mình ko chắc chắn lắm nhưng hôm nay chủ thớt mình nói vừa mới mua và vừa giao cho mình!.Nếu bạn có biết cách sữa chữa nào khác thì giúp mình nhé. Thanks

Upvote 0
pm người bán đó cậu . bảo họ check lại acc đó

Upvote 0
Dùng đồ hack lên là sao ạ? Việc hết hạn thì mình ko chắc chắn lắm nhưng hôm nay chủ thớt mình nói vừa mới mua và vừa giao cho mình!.Nếu bạn có biết cách sữa chữa nào khác thì giúp mình nhé. Thanks
Dùng đồ hack là dùng cc hack được , nó check và không cho dùng nữa :-j

Upvote 0
Tình hình là em mới làm off và được chủ thớt hỗ trợ nên được xài HMA.Tuy nhiên,vừa cài xong mình login sau đó nó chuyển sang IP US.Vừa chuyển được thì disconect.lại connect tiếp tới đoạn có IP US thì lại disconnect tiếp lâu lâu có cái bảng kêu đăng nhập,đăng nhập xong thì lại tiếp tục giống ở trên.Và có thêm cái bảng đếm ngược sau 60s có chữ Dial!
Các pro mong chỉ giáo giùm..Đang cần rất gấp!
Mình không có gì để hậu tạ nhưng mình có thể bấm chữ thank cho các reply!
TÌnh trạng của bạn thì có 2 khả năng.
Về việc connect xong lại disconnect thì có thể là set time chuyển IP
về việc kêu đăng nhập lại có khả năng là VPN HMA đó sắp hết hạn sử dụng.

Upvote 0
Vừa chuyển được thì disconect.lại connect tiếp tới đoạn có IP US thì lại disconnect tiếp
có thể là do set time auto change hoặc là do có 1 lần nó hiện bảng báo ip đổi ko đúng, bạn tích chọn "reconnect và remember cho lần sau"

lâu lâu có cái bảng kêu đăng nhập đăng nhập xong thì lại tiếp tục giống ở trên.Và có thêm cái bảng đếm ngược sau 60s có chữ Dial!
có thể do rechange ip quá nhiều lần trong 1 thời gian ngắn, chọn nhớ password lúc hiện là lần sau nó không hiện nữa,
và trong lúc nó hiện cái bảng đó thì nó vẫn attemp connect đến server hma => dial để kết nối lại

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom