Request hỏi về giao dịch của paypal khi nhận tiền.

Trymmo2013

Senior
Reactions
559
MR
0.000
Chat with me via Skype
Cho mình hỏi ngu chút. vì đây là lần đầu tiên mình nhận tiền về paypal như thế này. Nhưng giao dịch ấy nó bắt accept mới đc. sau đó nó hiện ra như vậy.

Vậy cho mình hỏi như thế là như thế nào. mình bấm vào details nó ra proof + 1 cái tips như thế này
Transaction Details

OK to complete the transaction
Payment Status: Completed
What should I do now?
Contact the buyer to confirm the purchase
Save all correspondence with the buyer
Following these guidelines can help protect you if a claim is filed for an unauthorized payment or items not received.
Tips to sell securely
Seller Protection
Not Eligible
Not eligible for Seller Protection
Transactions without a shipping address aren't eligible for Seller Protection. For eligibility requirements, see our Seller Protection Policy.
We have no shipping address on file.

Thanks tất cả các bạn, cho mình hỏi thêm khi nhận và chuyển tiền bằng paypal có phải lưu lại cái j làm bằng chứng để đề phòng limit không ạ ? mà sao nó tính phí chat quá @@ 1.05$ mà nó chơi 0.35 mất bố 1/4 rồi còn j nữa @@
Nói chung cái thằng trả tiền cho cậu khá uy tín
sao bạn biết vậy :D

Thanks tất cả các bạn, cho mình hỏi thêm khi nhận và chuyển tiền bằng paypal có phải lưu lại cái j làm bằng chứng để đề phòng limit không ạ ? mà sao nó tính phí chat quá @@ 1.05$ mà nó chơi 0.35 mất bố 1/4 rồi còn j nữa @@
limit thì nó có cần cái hình chụp nhận tiền đâu? Nó chỉ cần cậu giải thích tiền đó nhận ở đâu, làm gì (bán gì) và ai trả ...

Tính phí thế là bình thường mà, do cậu nhận ít quá nên thấy phí nó cao thôi,

Sales within the US:2.9% plus $0.30 per transaction.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,435
176,959
Latest member
phamhuong369

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom