Ask Hỏi về cách thay đổi Template của blogspot

rockfan

Junior
Reactions
60
MR
0.000
Insuree Balance
0
Tình hình là hôm nay mày mò tìm các hướng dẫn thay đổi Template nhưng không thể up file xml lên được, khi click vào chỉnh sửa HTML nó ra cái bảng này
chẳng thấy chỗ nào để up file xml lên cả, các bro nào biết cách giúp tớ với

nhân tiện nhờ các bạn vào blog xem qua và đánh giá giúp tớ khả năng thêm khoảng chục bài nữa xác suất đăng ký GA thành công được bao nhiêu % với nhé

hiện tại không biết vì sao nút thank chưa hiện lên nên xin cám ơn các bạn trước, khi nào thực hiện được chức năng thank sẽ bấm không thiếu bạn nào vào đây

Last edited by a moderator:
GA ko dễ ăn như gà đâu cậu. thay template thì google nhá. ko thì youtube. đếu thíu đâu

bạn vào phần Dashboard hay Bảng điều khiển, chọn mẫu ở cột bên tay trái, tìm đến phần "saoluu/khoi phuc" bên góc trên bên tay phải, nó sẽ ra cái bảng có 2 lựa chọn: tải xuống - sao lưu; có phần choose file là bạn click vô đó tìm đến file xml của bạn là ok. trước khi thay đổi theme nhớ sao lưu cho an toàn bạn nha
làm cái này bạn phải chịu khó mày mò đi, chặng đường còn dài, ko dễ ăn đâu, phải cố gắng nhiều, mình cũng đang học hỏi đây.
MÌnh chỉ biết vậy, bạn làm theo là ok, chúc bạn thành công

bạn vào phần Dashboard hay Bảng điều khiển, chọn mẫu ở cột bên tay trái, tìm đến phần "saoluu/khoi phuc" bên góc trên bên tay phải, nó sẽ ra cái bảng có 2 lựa chọn: tải xuống - sao lưu; có phần choose file là bạn click vô đó tìm đến file xml của bạn là ok. trước khi thay đổi theme nhớ sao lưu cho an toàn bạn nha
làm cái này bạn phải chịu khó mày mò đi, chặng đường còn dài, ko dễ ăn đâu, phải cố gắng nhiều, mình cũng đang học hỏi đây.
MÌnh chỉ biết vậy, bạn làm theo là ok, chúc bạn thành công
Cám ơn bạn, mình cũng không nghĩ là dễ ăn, có điều nhiều bạn đã làm được thì mình cũng phải cố gắng thôi, có thành công gì thì share nhé bạn hì..

- - - Updated - - -

Biết thì chỉ đại đi ngồi xỏ với chả xiên :m020: Người ta gà người ta ko biết nhiều mới phải đi hỏi :m020:

hì.. kệ bạn ấy đi bạn ơi, có mấy bạn biết cách các bạn ấy nói luôn đó thôi, còn bạn ấy có thể cũng chả biết đâu bạn hì..

- - - Updated - - -

Backup/restone đó.........
Cám ơn bạn, thấy mấy câu hỏi của mình về GA bạn đều trả lời được hết nên chắc bạn có nhiều kinh nghiệm, vậy nhân tiện nhờ bạn vào blog nghía giúp mình phát xem làm như vậy thêm vài trang nữa có xin được acc không với nhé

mới tập tành nuôi GA, blog chả biết viết gì hết, bác nào có ebook hướng dẫn share em với, thanks :binhsua01:

bài đăng trên blog nên viết về lĩnh vực gì và cấu trúc ra sao sẽ tốt cho GA thế bác
Thường thì về lĩnh vực y tế, giáo dục...Tớ ko chơi GÀ nên ko rõ lắm!

Cám ơn các bạn ở trên đã chỉ bảo, tớ vừa làm được rồi, để làm được một em blog mãn nguyện chắc còn phải học tập mày mò nhiều lắm nhưng vì đại nghiệp nên phải cố gắng vậy.
Các bạn bỏ chút ít thời gian vào nghía giúp tớ xem templete thế này có được không với nhé, giúp tớ tí, thank you nhiều :D

Cám ơn các bạn ở trên đã chỉ bảo, tớ vừa làm được rồi, để làm được một em blog mãn nguyện chắc còn phải học tập mày mò nhiều lắm nhưng vì đại nghiệp nên phải cố gắng vậy.
Các bạn bỏ chút ít thời gian vào nghía giúp tớ xem templete thế này có được không với nhé, giúp tớ tí, thank you nhiều :D
http://famous-rockers.blogspot.com/

Cái menu còn chưa edit gì à cậu.down theme về xong edit đi đã rồi hãy post

Cái menu còn chưa edit gì à cậu.down theme về xong edit đi đã rồi hãy post
hì.. cậu ơi edit như nào ấy nhỉ chỉ tớ với
cái món này khoai chứ chẳng đùa, đổi được theme rồi lúc click vào menu đúng là thấy nó chả ra cái gì cả hic

hì.. cậu ơi edit như nào ấy nhỉ chỉ tớ với
cái món này khoai chứ chẳng đùa, đổi được theme rồi lúc click vào menu đúng là thấy nó chả ra cái gì cả hic
Đăng nhập blogger.com/ Mẫu/ Chỉnh sửa/ Tiếp tục. Ctrl + F tìm từ khóa ở menu và edit!

Đăng nhập blogger.com/ Mẫu/ Chỉnh sửa/ Tiếp tục. Ctrl + F tìm từ khóa ở menu và edit!
cám ơn bạn, loay hoay một lúc tìm từ khóa xong không biết sửa như thế nào nữa, thôi tạm trở về cái máng lợn là template sẵn có của nó để làm content đã, sau này quay lại với theme sau vậy

cám ơn bạn, loay hoay một lúc tìm từ khóa xong không biết sửa như thế nào nữa, thôi tạm trở về cái máng lợn là template sẵn có của nó để làm content đã, sau này quay lại với theme sau vậy

cần thì pm.lúc nào rảnh online mình làm cho.thường mình chỉ onl vào buổi tối,tầm 9,10h.cả ngày chỉ onl điện thoại thôi

cần thì pm.lúc nào rảnh online mình làm cho.thường mình chỉ onl vào buổi tối,tầm 9,10h.cả ngày chỉ onl điện thoại thôi
cám ơn bạn, thời gian 9-10h tối hàng ngày thì mình bận làm lễ rồi, thôi khi nào mình cần gì sẽ hỏi bạn, nếu bạn rảnh thì giúp mình nhé, thanks

à mà sao mình không thấy có nút cảm ơn ở đâu nhỉ???

cám ơn bạn, thời gian 9-10h tối hàng ngày thì mình bận làm lễ rồi, thôi khi nào mình cần gì sẽ hỏi bạn, nếu bạn rảnh thì giúp mình nhé, thanks

à mà sao mình không thấy có nút cảm ơn ở đâu nhỉ???

cứ add cái yahoo.biết gì mình sẽ giúp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,630
170,738
Latest member
Stich32123
Back
Top Bottom