Ask Hỏi về cách căn giờ làm off android

haokiet2510

Junior
Reactions
19
MR
0.301
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Em là newbie làm off android, mà khi click vào link toàn bị link die,nge có người bảo cần phải căn đúng giờ mà làm.
Vậy các bác cho em hỏi cách xác định giờ làm off để khắc phục điều này ạ?
Thank you :D

Theo hiểu biết của mình về offers trường hợp canh giờ là có. Thường là giờ qua ngày mới reset theo server của net cung cấp offers. Các offer rất nhiều con giới hạn ví như 1 ngày cho 100 leads ở net này wall này ... Cần canh giờ đúng khi nó vừa rs sang ngày mới. Vì các net cung cấp offer khác nhau nên cậu làm net nào thì tự canh lấy giờ net đó.

Trường hợp của cậu có thể do IP blacklist ko đủ tiêu chuẩn làm offer đó, nó cũng có thể chuyển tới 1 con offer chả liên quan gì hoặc báo lỗi ...

Cậu coi cái nào đúng với trường hợp của mình thì chỉnh nhé.

Tùy từng nét mà reset sang ngày mới khác nhau

Theo hiểu biết của mình về offers trường hợp canh giờ là có. Thường là giờ qua ngày mới reset theo server của net cung cấp offers. Các offer rất nhiều con giới hạn ví như 1 ngày cho 100 leads ở net này wall này ... Cần canh giờ đúng khi nó vừa rs sang ngày mới. Vì các net cung cấp offer khác nhau nên cậu làm net nào thì tự canh lấy giờ net đó.

Trường hợp của cậu có thể do IP blacklist ko đủ tiêu chuẩn làm offer đó, nó cũng có thể chuyển tới 1 con offer chả liên quan gì hoặc báo lỗi ...

Cậu coi cái nào đúng với trường hợp của mình thì chỉnh nhé.
Cảm ơn bạn

Chắc tuỳ từng net chơi nhiều thì tự có kinh nghiêm với khung giờ vàng

ví du net A lấy off của net B thì nên canh theo A hay B đây bác. có 1 net mình làm click chả bao giờ ra :confused::confused::confused:
Bạn hỏi quản lý tài khoản hoặc tự tést thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,644
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back