• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hỏi về Buxify !

vnReturn

Pre-verified
Reactions
179
MR
0.000
Insuree Balance
0
ace cho mình hỏi !
thằng buxify bao nhiu $ mới dc payout và payout bằng cách nào ?
mình cũng dc 7$ rồi , nhưng chẳng biết pay bằng cách nào !
ae nào biết cho mình xin cái hướng dẫn nhé :D
cảm ơn nhìu :D

pó tay
bạn up đi rồi nó cho bạn pay ngay
cái này chơi rất khó có lời
tốt hơn nên tìm cái khác chơi thì hay hơn
buxify của mình gần 50usd mà vẫn ko có lời nổi bị lỗ mất cả 5usd. giờ còn gần 2usd đang đợi pay mà không dám up nữa
7 usd của bạn thì mong vài năm nữa thì mong có lời
bạn chuyển qua chơi cái khác nhé

Upvote 0
ace cho mình hỏi !
thằng buxify bao nhiu $ mới dc payout và payout bằng cách nào ?
mình cũng dc 7$ rồi , nhưng chẳng biết pay bằng cách nào !
ae nào biết cho mình xin cái hướng dẫn nhé :D
cảm ơn nhìu :D
Chính xác là tài khoản của bạn dc 7$ ah, tớ có 30$ nè, cậu phải cày lên thật nhiều, upgreat lên được pay, mà pay lãi dựa trên số $ cậu có chứ không pay ở cái tài khoản có 7$ đâu cậu ạ :))

Upvote 0
pó tay
bạn up đi rồi nó cho bạn pay ngay
cái này chơi rất khó có lời
tốt hơn nên tìm cái khác chơi thì hay hơn
buxify của mình gần 50usd mà vẫn ko có lời nổi bị lỗ mất cả 5usd. giờ còn gần 2usd đang đợi pay mà không dám up nữa
7 usd của bạn thì mong vài năm nữa thì mong có lời
bạn chuyển qua chơi cái khác nhé

nói vậy là ko pay dc hả cậu ?

---------- Post added at 11:06 PM ---------- Previous post was at 11:05 PM ----------

Chính xác là tài khoản của bạn dc 7$ ah, tớ có 30$ nè, cậu phải cày lên thật nhiều, upgreat lên được pay, mà pay lãi dựa trên số $ cậu có chứ không pay ở cái tài khoản có 7$ đâu cậu ạ :))

vậy chơi làm gì nữa
bỏ mẹ cái acc cho rồi :(
nản !

Upvote 0
đừng có mơ ăn được tiền của nó bạn nhé
bỏ đi là vừa
mục tiêu trader thật xa vời lắm mà mình hỏi nhiều người biết cách chơi có lời nhưng rất khó chỉ có ref click phụ mà ko kiếm tiền refback thì may ra vài tháng là có lời

Upvote 0
nói vậy là ko pay dc hả cậu ?

---------- Post added at 11:06 PM ---------- Previous post was at 11:05 PM ----------

vậy chơi làm gì nữa
bỏ mẹ cái acc cho rồi :(
nản !
thì click chơi thôi, 6 tháng rồi, oải, ăn tiền của người ta dễ bao giờ đâu :D

Upvote 0
vậy thôi , cảm ơn mấy bạn nhiều !

Upvote 0
vậy thôi , cảm ơn mấy bạn nhiều !
Kiếm tiền với mấy trang này cần vốn lớn, mới chơi thì cứ click thúc đẩy chơi, khi nào có tiền thì đầu tư, đừng vội vàng, phải kiên trì, mới bắt đầu mà thành công ngay thì giàu hết rồi, nhưng khi chơi thì đừng bỏ trứng vào cùng 1 rổ cậu ạ, chúc thành công :) (chắc giờ cậu bỏ cuộc rồi :)))

Upvote 0
Bạn cứ lấy $Bfy x 0.3% thì sẽ biết số tiền nó pay hàng ngày cho bạn. Cứ vậy tính cho nguyên tháng coi lời hay lỗ, nhớ tình thêm phần $bfy tăng hàng ngày. Cả tháng nay lãi suất trung bình khoảng 0.3%

Last edited by a moderator:
Upvote 0
bọn này chơi khó ăn bỏ xừ. kích tới 40$ mà chả ăn thua. đầu tư vào chả có lãi gì. đi kích thuê còn đc tiền

Upvote 0
capcap là 1 hình thức bóc lột sức lao động của MMO :binhsua72:
buxify nếu có đủ 2 yếu tố ( kiên trì + vốn ổn định) thì sẽ lãi

sinh viên mà đợi đến lúc có lãi từ buxify chắc đói meo râu,capcha vẫn là lựa chọn số 1 cho sinh viên nghèo,hix :binhsua03:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom