Analysis Hội tuyển ref cashgopher, ai trả tiền để bạn ko làm gì? (RB qua LR-hot hot)

nmtrung

Hero
Reactions
964
MR
0.000
Đó là CashGopher, site này cũng mới ra thôi và cũng khá nổi tiếng các bạn có thể lên google xem thêm, đại khái nó là cầu nối dữ liệu khi chạy ở máy bạn
đây là cách đăng ki:

Bước 1: click vào link này: http://www.cashgopher.com/?id=65315
Bước 2: click vào nút Download Now
Bước 3: điền những thông tin của bạn
Bước 4: Sau khi click vào Sign Up, các bạn sẽ đến bước tiếp theo và download phần mềm Cash Gopher
Bước 5: Bắt đầu Install , sau khi install xong, các bạn sẽ thấy biểu tượng nhỏ của Cash Gopher dưới khay đồng hồ.
Bước 6: Các bạn cần phải cập nhận thông tin tài khoản bằng cách login tài khoản của bạn trên trang web Cash Gopher, click vào My Account và điền thông tin của bạn vào.

Bạn đã xong tất cả các bước, các bạn không cần làm thêm gì cả, ngoài việc check tiền mỗi ngày bằng cách lên thẳng treng web nó bằng FF, IE, opera... hay bằng đường tắt là click chuột phải vào con khỉ dưới khay và chọn check earnings, hằng ngày nó cập nhật tiền vào lúc 3h chiều

Thằng này đặc biệt nhất là bạn không cần click như PTC, autosurd, manual surf, chỉ đơn giản là làm những công việc thường ngày (chat chit, duyệt web, etc..) vì Cash Gopher ko gây ảnh hưởng đến công việc của bạn. Chắc rằng Cash Gopher của bạn luôn có ở trên khay đồng hồ, và đừng bao giờ click vào Stop Cash Gopher.

Cash Gopher có an toàn không ?
Cash Gopher là 1 phần mềm an toàn, và trang web xuất phát từ 1 trang uy tín (mylot.com), nên các bạn hãy yên tâm.

Tại sao bạn không install được Cash Gopher?
Có thể bạn đang xài Windows Vista hoặc windows 7 , nên bạn có thể làm những bước sau
- Click phải vào setup mà bạn đã down về, chọn properties
- Chọn tab Compatibility , ở phần Compatibility Mode, bạn Check vào Run This Program in Compatibility Mode và chọn Windows XP (Service Pack 3)

Bạn nhận tiền bằng cách nào
Cash Gopher sẽ trả tiền thông qua Paypal, khi bạn kiếm được $10 , và bạn có thể yêu cầu Cash Gopher trả tiền

Sau đây là tiền mình sau mấy ngày chơi thằng này, phải nói là thời gian đầu tiền là 000 muốn nản luôn nhưng mình nghĩ chắc nó cũng phải chạy thử rồi mới trả tiền, lưu ý đây chỉ là chương trình cài thêm rất nhẹ ko ảnh hưởng gì tới những vc các bạn làm nên tiền đc trả khá thấp, thậm chí là cực thấp tuy nhiên do bạn ko phải làm gì nên cũng đừng tham quá, nhưng dù thế mình thấy mấy bọn nc kiếm cũng dữ nên tiện hỏi thăm bạn nào có kinh nghiệm và thằng này thì chỉ giáo luôn, sau đây là ảnh:

Thời gian gần đây nó trả khá đều đặn hy vọng sẽ ngày 1 tăng, à hình con khỉ ở góc hình đó mấy bạn, cứ khi vào máy là nó tự chạy ko cần làm gì hết đừng ấn stop thôi ^^
Nếu các bạn reg theo link mình thì khi nhận roof mình sẽ refback qua LR
xin vui lòng để lại id đk và tài khoản LR
thank for all.

Bổ sung là RB 85% cho lần đầu và nếu phát triển tốt là 90% mãi mãi, nhắc lại là khi có proof sẽ RB, khi đó sẽ xem ai kiếm bao nhiêu rồi chia % và RB, mà nhắc lại lần cuối là bạn ko làm gì cả chỉ cài chỉ 1 lần duy nhất

1 câu hỏi nhiều bạn hỏi là thằng này ban ip vn sao mà ko thấy lên tiền?
Trả lời là do nó còn thử máy vài hôm nên mấy ngày đầu có khi ko đc xu nào, nhìn hình mình sẽ rõ là gần đây số tiền nhận đã đều và nhiều hơn

Last edited by a moderator:
Ref back bao nhiêu cho 1 mem hả bạn phải có thông tin cụ thể chứ. Nhìn vào cứ như đại lý ban cam tự động ấy =))

à quên rb 85%, do LR giá cao hơn PP, nếu hội làm ăn tốt từ lần RB thứ 2 sẽ là 90% mãi mãi, mình xài duy nhất 1 tên id cho tất cả các site và các forum nếu mà scam cũng là tự tay bóp .... luôn, mà chủ yếu là ở các bạn thôi vả lại cái này có yêu cầu làm gì đâu nếu các bạn ko có kiến thức về MMO cũng chẳng sao vì chỉ cài và cho nó chạy mỗi khi bạn online.

RB theo point à :)).
Để ta nghiên cứu reg cho phát nhé ;)).
Chúc chủ thread đông khách.

à quên rb 85%, do LR giá cao hơn PP, nếu hội làm ăn tốt từ lần RB thứ 2 sẽ là 90% mãi mãi, mình xài duy nhất 1 tên id cho tất cả các site và các forum nếu mà scam cũng là tự tay bóp .... luôn, mà chủ yếu là ở các bạn thôi vả lại cái này có yêu cầu làm gì đâu nếu các bạn ko có kiến thức về MMO cũng chẳng sao vì chỉ cài và cho nó chạy mỗi khi bạn online.
Ta nhắc khéo như vậy biết mà không thanks cho ta 1 phát :-s

xin thông báo là hiện nay đã có 1 số ref, nhắc lại là ai reg nhớ để lại id và số LR còn ai có hảo tâm thì xin nhận tuốt :binhsua79:

---------- Post added at 07:58 PM ---------- Previous post was at 07:56 PM ----------

này thì thank 2 phát cho bác luôn

bạn chạy 21 ngày mà 0.07, cứ cho là 1 tháng được 0.1; đến khi nào đc 10$, chắc ngất luôn quá

Thì chủ yếu phải có ref bạn ah chạy 24/24 thì may ra :d

Thế mi tính cho ta xem ref treo 24/24 thì tiền RB sẽ tầm bn cái Bean.
Ta phải đi spam kiếm giải đây :((

bạn ko thấy là tiền chỉ đều gần đây thôi à, mà có phải thu nhập chính bạn là cái này đâu, mấu chốt nhất là với nó bạn ko làm gì và nó trả tiền cho bạn, ko làm gì thì các bạn cũng ko nên tham quá chứ. Tùy bạn thôi, mình thì cứ cài và để đấy chẳng ảnh hưởng gì tới các nguồn MMO khác cũng như hoạt động của máy, bình thường như cân đường hộp sữa

bạn ko thấy là tiền chỉ đều gần đây thôi à, mà có phải thu nhập chính bạn là cái này đâu, mấu chốt nhất là với nó bạn ko làm gì và nó trả tiền cho bạn, ko làm gì thì các bạn cũng ko nên tham quá chứ. Tùy bạn thôi, mình thì cứ cài và để đấy chẳng ảnh hưởng gì tới các nguồn MMO khác cũng như hoạt động của máy, bình thường như cân đường hộp sữa
thế treo = VPS có đc tính không bạn :x

Vấn đề không phải có ảnh hường gì đến hoạt động của máy không
mà là ít nhất phải thấy đầu ra chứ
tính thử 10 tháng được 1$ thì có mà :-<
Như thằng gomez còn thấy hướng là chạy nhiều máy. Đằng này

Dù sao cũng ref cho bạn, down thử tìm cách cheat ;))

mình cũng ko rõ vì xác định ngay từ đầu cái này sẽ ko phải là nguồn tiền chính nên cứ để đó thôi, bạn thích thì tìm hiểu thêm nhé, mình thấy bọn tây kiếm đc lắm mà ko biết có cheat gì ko

Do mình mới tham gia nên ít tiền chứ mình nghĩ sau này phải thế này:

và khi ok thì như thế này, hình như proof này của 1 chú vn:

Cái thằng này phải nói là chiếm dụng tài nguyên vô đối
gome chạy mất 800K
casgopher chạy mất >9000K
không những thế, từ khi cài nó xong vào web chậm hẳn. hjk

ko biết sao máy mình bt mà ff của mình chạy hơn 380.000k

Cái thằng này phải nói là chiếm dụng tài nguyên vô đối
gome chạy mất 800K
casgopher chạy mất >9000K
không những thế, từ khi cài nó xong vào web chậm hẳn. hjk

Èo.
Nghe bác nói thế em cũng thấy nản rồi đấy :|
Chắc là k chiến được rồi :-<
Vì em còn chơi game nữa ><

chắc lâu chưa reset + mở nhiều trang web quá. FF bạn mở nhiều tab, khi tắt đi rồi nó vẫn sử dụng 1 ít tài nguyên để lưu cache cho thằng đó. reset hoặc log off là biện pháp giải phóng tốt nhất
casgopher vọt lên 19.000K rồi :-ss

cứ cho chạy đi ko sao mình chạy thằng này chơi pes, fifa, dota... có vấn đề gì đâu mà reg ủng hộ chưa nhỉ

reg rồi nhưng cho nó nghỉ rồi, mình còn chạy nhiều thứ, thường full load nên cái này chiếm nhiều tài nguyên thì cho nó nghỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week