[Hội PTU FS] - Tuyển ref chiến XXX ,nhanh,hiệu quả cho newbie - hỗ trợ làm web chiến

mình đăng kí ref của người khác rùi . giờ chuyển sang ref bạn được ko nhỉ ? tại cũng ko có định hướng rõ ràng để post với cả nguồn nữa .

Up dum cho cau nhe :d yahoo : Vip_lr_wm

mình đăng kí ref của người khác rùi . giờ chuyển sang ref bạn được ko nhỉ ? tại cũng ko có định hướng rõ ràng để post với cả nguồn nữa .
Bạn phải suy nghĩ kĩ kẻo tốn thời gian và công sức trước đó .Nếu chơi lại bạn phải đổi email và paypal và phải bỏ acc kia,chơi 2 acc trùng ip dễ bị ban lắm :DVà phải xác định sau khi vào hội có thật sự làm việc ko đó mới là quan trọng :D

em làm ref của anh rùi đó ,nic là jessica25 luôn ,anh check dùm em nha ,sẽ cố gắng để được cấp web chiến =.=

Nhằm mục đích hỗ trợ tốt hơn và dễ dàng cho việc quản lý ref nên mình xin có 1 yêu cầu nho nhỏ là ai tham gia thi hãy add nic vagabondst nha .Và topic của mình đều post đều dưới tên là vagabond73 ,nhìn đúng tên rồi hãy ref vì đã xảy ra tình trạng lừa đảo hoặc để chắc ăn thi các bạn có thể Vào Đây để dk và được hỗ trợ (Vì đã xuất hiện nhiều bài của mình đã dc thay link ref ,khi các bạn reg bằng link đó thi sẽ ko phải là ref của mình,nhưng lại pm qua mình xin hỗ trợ ) .Thanks

cái site mẫu của bác ở host vn à. Sao bác liều thế. tương lai có giống mocxi ko nhỉ.
Host nào cũng dc bạn à ,vì làm site chiến FS chẳng có gì nặng cả,vì data cũng chỉ là link dow và link hình thôi ,host có bị del thi chỉ cần restore trong 5-10 phút :D,chịu khó backup hàng ngày là dc:D
bạn ơi ! sao mình up lên fileserve mà nó chạy lâu quá ! để 3h mà cũng chưa úp được 1 file cỡ 100m thì làm sao mình pót lên forum đây ? làm cách nào để upload thành công đây ? hic
Nic yh bạn là gì ? pm mình rồi vào teamviewer chỉ luôn cho tiện nha :

[email protected]
co gì trưa mai mình pm rui mình làm nhé ! chứ mấy hôm nay up lên ko được nên mình vẫn chưa pót file lên forum được !
Ban ngày mình ko online cố định dc nên có j các bạn cứ để lại tin nhắn nha hoặc online vào buổi tối nha ,tối bạn online mình hướng dẫn Remote upload cho nhanh(ưu tiên từ 10h tối đến 2h sáng >.< )

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom