• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Hội PTU FS] - Tuyển ref chiến XXX ,nhanh,hiệu quả cho newbie - hỗ trợ làm web chiến

Đã update host leech mới cho anh em trong hội.Ai chưa nhận dc thi pm YH mình nha.Vì cái yahoo hay bị khìn lắm .

2 ngày qua do mình dns nhầm khi chuyển host nên site mẫu và forum MMOVN không vào được gây hoang mang cho nhiều bạn.Nay mình xin thông báo là đã fix xong và hoạt động lại bình thường.Và mình vẫn đang tiếp tục tuyển.Minh chỉ tuyển những người thật sự làm việc thôi nha :D

Last edited by a moderator:
ở VLZ mem reply nhiều,sao bên này ko thấy ai hết vậy nhỉ ,anh em trong hội chuẩn bị request payout tuần này nào ,hết tuần rồi :D

đã đăng kí theo link cậu: gadino101089
YH: my_secret_forever_221189

nghe nói anh chủ thớt bị người lấy mất acc FS ,tuin cũng đã từng bị một người lấy mất acc FS nhưng may là lại lấy lại được , do bt chris của FS nên cũng lấy lại được cái pass mà tên trộm đã đổi :D
Chắc tên hacker này nhà nghề cũng khó có thể lấy lại acc của anh bạn hi hi :D
tức thật bao nhiêu công sức mà lại bị tên đó lấy mất :(

nghe nói anh chủ thớt bị người lấy mất acc FS ,tuin cũng đã từng bị một người lấy mất acc FS nhưng may là lại lấy lại được , do bt chris của FS nên cũng lấy lại được cái pass mà tên trộm đã đổi :D
Chắc tên hacker này nhà nghề cũng khó có thể lấy lại acc của anh bạn hi hi :D
tức thật bao nhiêu công sức mà lại bị tên đó lấy mất :(

Mình đã lấy lại được nic FS rùi bạn à .Tuy nhiên cũng bị thiệt hai không it :D .Hiện tại host http://mmovn.info đang bảo trì nên chưa vào được .Có gì các bạn cứ liên lạc qua yh mình nha.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom