Hội offline cafe tại Hà Nội

ko thấy ảnh ọt j của cn tuần vừa rồi nhỉ.

Bác bodkaexpans up tí ảnh lên cho khí thế nào :X

Chắc cậu em bận quá chưa up đc lên.

tuần này mọi người ko ai đi làm em lên ngồi 1 mình từ sáng sớm :-"

anh nói từ tuần trước rồi mà :) chắc em ko để ý . tuần này anh em về quê hoặc đi nghỉ hết rồi

05/05/2013 anh em lại cafe tiếp nhé :)

05/05/2013 anh em lại cafe tiếp nhé :D

lên nào , mai ai ko đi . Lần sau mà đi ăn đòn đừng kêu

thôi không ai đi thì em với anh sport lên ngồi ôm nhau cũng được mà kệ mọi người

thôi không ai đi thì em với anh sport lên ngồi ôm nhau cũng được mà kệ mọi người

đcm thằng biến thái , ngta sợ ko ai dám đi bh

hề hề! cafe HN vừa đắt vừa dở, 30k 1 ly mà lỏng tỏng chả bù trong nam miền trung tây nguyên tại nơi em sống PHú yên ly cà phê bình dân có giá <10k đạm đà thơm ngon! :D em nói thế chứ ko có ý j đâu nhá :), HN mức sống cao khó với quá cơ mà vui

Món này hay ,sẽ đến tham gia khi công việc hiện tại chạy ổn định và kiếm ra nhiều $ 1 chút ,rủng rỉnh thì đi ộp nó mới tự tin đc ;))

Món này hay ,sẽ đến tham gia khi công việc hiện tại chạy ổn định và kiếm ra nhiều $ 1 chút ,rủng rỉnh thì đi ộp nó mới tự tin đc ;))

Đâu cần có tiền, mục tiêu đến gặp anh em cùng làm MMO để chém gió là chính

Giờ mới đọc topic này, chả quen ai ở mmo cả, cn tuần sau ai tình nguyện dẫn đi với :-s

Giờ mới đọc topic này, chả quen ai ở mmo cả, cn tuần sau ai tình nguyện dẫn đi với :-s

có địa chỉ, đt trên đó cần thì cứ alo cho tớ.

Đặt 1 Slot chủ nhật tuần tới sẽ có mặt..... Có ai khu vực Cầu Giấy ko.... Hôm đó đi cùng cho vui .............

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,802
Latest member
ceonguyenhuyhoan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom