Hội offline cafe tại Hà Nội

Anh em nên dành ra một buổi sáng thôi , vừa gặp mặt vừa để thư giãn là chính

hội những con sói đơn độc à thớt :)

Tạm thời chưa có tên, chỉ đơn giải dựa trên 1 ý tưởng tạo thành 1 nhóm mmo tại HN

Ta Uông Bí Quảng Ninh có tham gia được không nhể . Mà ta sợ lên HN lắm , đường xá như giải đố mê cung . Trước lên đó lạc đường một trận . Làm mò mãi gần 0h đêm mới về tới Uông Bí .:binhsua139:

Ta Uông Bí Quảng Ninh có tham gia được không nhể . Mà ta sợ lên HN lắm , đường xá như giải đố mê cung . Trước lên đó lạc đường một trận . Làm mò mãi gần 0h đêm mới về tới Uông Bí .:binhsua139:

:) ko lên được thì theo dõi trên này cũng được mà

:) ko lên được thì theo dõi trên này cũng được mà

Để khi nào nâng cấp dàn máy , lên maihoang lấy linh kiện có lẽ phải nhờ mọi người chỉ đường giúp , chứ sợ lạc đường lắm rồi .Lỡ lang thang trên đó , gặp phải bọn buôn người , tụi nó úp sọt mang cmn sang TQ thì tiêu đời trai ta nhể .:binhsua144:

Để khi nào nâng cấp dàn máy , lên maihoang lấy linh kiện có lẽ phải nhờ mọi người chỉ đường giúp , chứ sợ lạc đường lắm rồi .Lỡ lang thang trên đó , gặp phải bọn buôn người , tụi nó úp sọt mang cmn sang TQ thì tiêu đời trai ta nhể .:binhsua144:

8x ai nó thèm buôn nữa :))

Oánh dấu cãi, chưa biết tuần này đi được hay không :)

Oánh dấu cãi, chưa biết tuần này đi được hay không :)

:D thanks bác. Bác tham gia được cùng anh em là vui rồi, tuần này không được thì tuần sau .

iem thường rảnh CN cơ mà chủ nhật em ngủ khó dây lkmaws:binhsua41:

:binhsua163: :binhsua163: :binhsua163: :binhsua163:

:binhsua163: :binhsua163: :binhsua163: :binhsua163:

Cho em đăng ký phát, nhà gần đó :D

buổi sáng thì ai mà đi dc hả thớt. ai cũng chiến cả đêm. chiều đi bác thớt

Tuần đầu tiên chúng ta sẽ nghe anh em invest nói chuyện nhé :)

tẠI SAO KO OFF BUỔI TỐI NHỈ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,569
170,659
Latest member
GHOST9x
Back
Top Bottom