Hội offline cafe tại Hà Nội

Up cho anh em nào đi nào :D

Sáng mai sẽ cố gắng đi :binhsua20:

Tuần trước ko thấy SellPP lên . bị em nào bắt cóc ah :))
Hôm đấy bận quá không lên được :D, sẽ cố gắng đi đều :))

SAng' mai thi het' mon^. nhanh thi cung~ phai 10h xong.:binhsua12: di luon thi 11h chac toi noi. ko biet' con` ai o lai ko nhe? Ra den noi ma ko co ai thi buon` ><:binhsua10:

SAng' mai thi het' mon^. nhanh thi cung~ phai 10h xong.:binhsua12: di luon thi 11h chac toi noi. ko biet' con` ai o lai ko nhe? Ra den noi ma ko co ai thi buon` ><:binhsua10:

11h30 đến 12h mới về

anh cứ yên tâm 12h mới về :-"

Đi nào anh em :m044:

hoàng tráng quá.......................................

A e tập trung đúng h nào :))

A e về up ảnh lên nha.Tiếc quá mình k đi được :).Off tầm này uống bia cho khoái :)).

Oặc giờ mới nhìn thấy cái thớt này :D. Tình hình là anh em off hàng tuần à? Thời gian và địa điểm như post 1 phải hem nhỉ? :)

Oặc giờ mới nhìn thấy cái thớt này :D. Tình hình là anh em off hàng tuần à? Thời gian và địa điểm như post 1 phải hem nhỉ? :)

Đúng rồi. hàng tuần, tuần tới sẽ tổ chưc bữa nhậu

Hôm nay nóng quá mà tiếc là anh em ko nhậu được. Tuần tới tổ chức nhậu nha, anh em chuẩn bị dần đê :binhsua16:

Hnay chả có ai nhậu mừng sinh nhật bác mình cả :))

Hnay chả có ai nhậu mừng sinh nhật bác mình cả :))

Tao cả Sói Béo vừa làm 4 cốc bia , 1 đĩa đậu rán , 10 cái nem chua ,1 đĩa rau mồng tơi xào . Lúc trưa bảo đéo ai đi

Thấy mấy ông hẹn riêng nhau chứ có thấy bảo gì đâu, hnay tau rảnh ngồi nhà cả ngày :)). Vê lù :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,535
170,630
Latest member
AutoFace
Back
Top Bottom