• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hội những người không thích ăn cam.

Reactions
271
MR
0.000
Tình hình dạo này cam quýt nhiều kinh người lên được, cam lớn cam bé cam xấu cam ghẻ đủ thể loại có cả.

Topic của mình hôm qua

http://mmo4me.com/showthread.php?56686-Club-scam

Topic đồng hương hôm nay

http://mmo4me.com/showthread.php?56869-Cho-tra-loi-tu-fast-scam

Tất cả những trường hợp này đều do chủ quan vì add nick yahoo đã lâu nói chuyện nhiều nên cũng tạm chấp nhận gọi là có chút tin tưởng .

nay mình lập topic này có ý muốn tập hợp anh em khu vực hà nội và lân cận nếu có thể mình giao lưu chút tăng tinh thần đoàn kết, anh em giúp đỡ nhau tránh đến mức tối thiểu những trường hợp phải ăn cam như trên .

Giao lưu đơn giản 1 buổi off trà đá cho mát mẻ vào 1 buổi chiều or tối nào đấy ( mỗi người campuchia 10k uống bét nhè ) :D :D
Anh em đồng ý thì có thể đăng ký luôn tại topic này chọn thời gian phù hợp nhất sẽ làm trận .

Info của mình :

Dư Văn Đông

Từ tháng 11/ 2009 làm mod Bkav forum
Mod forum ngân lượng
trước khi làm mod bkav có thời gian hơn 1 năm mod kaspersky việt nam
Hiện đang làm việc FPT TELECOM : 481 hoàng quốc việt - cầu giấy -hà nội

Điện thoại chính thức sử dụng từ năm 2008 : 0982229548
Yahoo : boy_demen60

có ai thích bị scam đâu nhỉ:| mà coi chừng mấy dog scam cũng chẳng thích bị scam đâu nó vô đây đấy :))

Không thích Cam vậy có thích ăn Quýt không anh :))=))=))

Chia buồn với anh thêm 1 lần em đặt lòng tin vào nhiều người và hiện giờ may mắn 1 điều là chưa bị ăn cam :D

mình xin một chân. rất muốn gặp mặt anh em ở Hà Nội, uống trà đá, nói chuyện vui vẻ. các bác nào là scammer thì free nhé. kiếm tiền vất vả. nên phải tiết kiệm.

---------- Post added at 07:29 PM ---------- Previous post was at 07:29 PM ----------

phone 0932 330 184 anh Đông khi nào off thì gọi em nhé.

Chia buồn với anh thêm 1 lần em đặt lòng tin vào nhiều người và hiện giờ may mắn 1 điều là chưa bị ăn cam :D

chưa ăn cam mà lên đc master bác thật bro.......:binhsua21:

trùi,chuyên gia bảo mật mà cũng bị scam à!!!

chưa ăn cam mà lên đc master bác thật bro.......:binhsua21:

lên đc master fai ăn nhìu scam àh , chuẩn nhỉ ;))

Anh chủ topic có thành tích gê wa , đáng nể ;)

Không ngoại trừ bất kỳ ai , ai thích giao lưu học hỏi tăng cường đoàn kết anh em cứ đăng ký tập hợp lại thui. Mềnh khoái trà đá hơn nhậu nhẹt :D:D

thì ra Dư Văn Đông là ông này, chuyên gia spam thư thì dúng hơn, ong làm ơn tha cho hop thư nhà e cái nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom