• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hội những người không thích ăn cam.

Quen chứ sao không . hihi

---------- Post added at 08:05 AM ---------- Previous post was at 08:04 AM ----------

Cái này nói ra thì nó dài dòng lắm ẹc min à. :D:D:D

---------- Post added at 08:06 AM ---------- Previous post was at 08:05 AM ----------

Em thích khu vực nào . Cổng bách khoa được không ..

Ngày nào e chẳng nhìn thấy bác gữi xe. Hôm nào e mời trà đá nhé:)

chủ top có nụ cười tươi và dễ thương quá nhỉ!!tiếc là c già rùi và ko có em gái !!!:binhsua15:

chủ top có nụ cười tươi và dễ thương quá nhỉ!!tiếc là c già rùi và ko có em gái !!!:binhsua15:
Thôi chị cũng được! vẫn còn non và xanh lắm mờ :binhsua95: => tiếc quá tưởng có em gái cho em làm quen:binhsua74:

Quen chứ sao không . hihi

---------- Post added at 08:05 AM ---------- Previous post was at 08:04 AM ----------

Cái này nói ra thì nó dài dòng lắm ẹc min à. :D:D:D

---------- Post added at 08:06 AM ---------- Previous post was at 08:05 AM ----------

Em thích khu vực nào . Cổng bách khoa được không ..

Sau sân vận động bk nếu là buổi tối. Buổi chiều thì chui vào cái ngõ gần ngã tư TQB với LTN. 2 chỗ đó điếu cày hút ok lắm :)).
Đùa chứ chủ thớt tổ chức cái địa điểm và thời gian đi. Kéo nhau đi off phát cho zui. :D (ngồi đâu thì ngồi nhất thiết phải có điếu cày =)) )

---------- Post added at 04:27 PM ---------- Previous post was at 04:24 PM ----------

Ngày nào e chẳng nhìn thấy bác gữi xe. Hôm nào e mời trà đá nhé:)
Nhìn nick biết bác này học bk roài ;;). Biết 2 chỗ trên thì có khi chúng ta gặp nhau rồi đấy :)). Tớ chém gió to mồm nhất mấy chỗ đó. =))

Sau sân vận động bk nếu là buổi tối. Buổi chiều thì chui vào cái ngõ gần ngã tư TQB với LTN. 2 chỗ đó điếu cày hút ok lắm :)).
Đùa chứ chủ thớt tổ chức cái địa điểm và thời gian đi. Kéo nhau đi off phát cho zui. :D (ngồi đâu thì ngồi nhất thiết phải có điếu cày =)) )

---------- Post added at 04:27 PM ---------- Previous post was at 04:24 PM ----------

Nhìn nick biết bác này học bk roài ;;). Biết 2 chỗ trên thì có khi chúng ta gặp nhau rồi đấy :)). Tớ chém gió to mồm nhất mấy chỗ đó. =))

Tớ ngồi trong D3 mà toàn nghe tiếng cậu:))

Không có địa điểm thời gian cụ thể thì sao mọi người biết mà đông đc :m001: Lập hẳn topic khác trình bày thời gian địa điểm đi anh :m021: ~

cho em xin vào hội nhé
nhà cũng ở HQV_Cầu Giấy :binhsua79:

Không có địa điểm thời gian cụ thể thì sao mọi người biết mà đông đc :m001: Lập hẳn topic khác trình bày thời gian địa điểm đi anh :m021: ~

OK em ! Anh chị em cứ spam tham gia ở đây đi tối về rảnh tổng hợp lại làm cái topic và thời gian cụ thể cho xôm.

Sài gòn dc ko nhỉ, mà chủ thớt nên ra quy định ai vào hội phải public info lên bao gồm ảnh nhận diện, CMND, số đt, thành thích tham gia 1 số 4rum lớn.......... để cho chắc ăn (mình nghĩ con người đàng hoàng thì chả ai sợ mà ko up info), khi nào cần giao dịch với nhau thì mình tự giao dịch trong hội để tránh scam mức thấp nhất

có Luni là phải đi thoii

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom