Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

Gì mà tụt sml luôn các bạn à, đúng theo quy trình lên sàn =>> Các con giời dep lên bán luôn
Mình cũng định vầy mà chậm chân :mad:

Bác ôm bn, mình ôm 5 mil đây, mà kệ, 1 đi oto 2 cứ đi xe máy thôi =)).
Ai xả cứ xả, còn mua mỳ về gặm sống qua ngày nữa :))
em ôm 2triệu thôi , 1tr nobs giá 0.000002eth, 1tr 0.000004 eth. nó lên coinex em cũng nghĩ là nó không thành rác được. mấy coin lèo tèo ở coinex 10tỷ token giá nó cũng 0.005 đô rồi. chẳng lẽ coin này không dc.

em ôm 2triệu thôi , 1tr nobs giá 0.000002eth, 1tr 0.000004 eth. nó lên coinex em cũng nghĩ là nó không thành rác được. mấy coin lèo tèo ở coinex 10tỷ token giá nó cũng 0.005 đô rồi. chẳng lẽ coin này không dc.
Trước lúc lên sàn mà đã Bay rồi. Là lên sàn cũng bị xả

Trước lúc lên sàn mà đã Bay rồi. Là lên sàn cũng bị xả
nãy em chưa xả quyết định đánh cược với nó vì hi vọng ngày 25 tới đây có đợt vote lên binance . Nếu nó dc đề cử trong danh sách thì có cơ hội win vì cộng đồng mạnh. Khí có tin list biance thì chốt lời

nãy em chưa xả quyết định đánh cược với nó vì hi vọng ngày 25 tới đây có đợt vote lên binance . Nếu nó dc đề cử trong danh sách thì có cơ hội win vì cộng đồng mạnh. Khí có tin list biance thì chốt lời
e cũng ôm chứ chưa muốn xả cơ mà thấy trc nó bảo đốt bớt đi mà ko thấy thông tin gì

e cũng ôm chứ chưa muốn xả cơ mà thấy trc nó bảo đốt bớt đi mà ko thấy thông tin gì
Về dần 3x rồi, chờ list sàn thì bay tiếp..

Lướt qua đây bỗng nhớ
W3Coin (W3C)
=)) Chạm đáy nỗi đau
coin này em làm dc 2 vong với nó xong quyết hold , ngày đó nổi hứng bán hết w3c chuyển qua stq, mấy bữa sau w3c delist hitbtc, stq thì cũng sml :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,726
Latest member
fb88vnme
Back
Top Bottom