Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

Nobs dept lên sàn dc rồi kìa

Các bác có ai biết về con nobs có tổng cung bao nhiêu token và ứng dụng vào việc gì không, nếu nó ứng dụng vào việc trung gian để đảm bảo các ico ko scam thì con này tương lai các bác nhỉ. Bác nào rành chia sẻ thêm thông tin với hihi

Các bác có ai biết về con nobs có tổng cung bao nhiêu token và ứng dụng vào việc gì không, nếu nó ứng dụng vào việc trung gian để đảm bảo các ico ko scam thì con này tương lai các bác nhỉ. Bác nào rành chia sẻ thêm thông tin với hihi
10 tỷ bác, hiện tại thì phát hành 4 tỷ. Con nào ứng dụng vào đánh giá các ico thì khả năng cũng có tương lai, theo mình là vậy, cũng có 1 ít, lên sàn canh mấy thanh niên vô xả dump mạnh thì mình hốt thêm ít về hold, có lão McAfee pr nữa nên ít nhiều cũng sẽ được cộng đồng nước ngoài để ý đến.

xrtfoundation cho claim kìa các bác.
post một thread thông báo đi bác, cho anh em nào trông thấy vào rút, nhờ thông báo của bác em đã rút được rồi. thanks bác.

phải gửi tiền cho nó hả bác

login vô trang đó coi ví có đúng với ví mình không rồi gởi 0 ETH cho nó (chỉnh cho đúng theo nó) là nhận được ngay.

giờ coin mọc như nấm, đợi thuốc trừ nấm xịt thì may ra mới ăn ngon.
Mình thích nó ra như nấm kiểu này hơn :)), vẫn có con chất lượng, nhưng trong 1 rừng nấm dân tình sẽ chia ra mà lượm nấm, đỡ tranh phần mấy con mình đang ăn.

Mình thích nó ra như nấm kiểu này hơn :)), vẫn có con chất lượng, nhưng trong 1 rừng nấm dân tình sẽ chia ra mà lượm nấm, đỡ tranh phần mấy con mình đang ăn.

Ăn hết đống nấm đểu xong đến hôm nấm xịn thì bận không làm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,640
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom