Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

Cách tính điểm activity:
  • Để cho các bạn dễ hiểu hơn, mình xin chia điểm activity ra làm 2 phần chính đó là điểm activity và potential activity
  • Điểm activity bị ràng buộc chặt chẽ bởi 2 thành phần là potential activity và số post bạn có được.
+ Post = comment, reply, 1 topic tự tạo bất kì
+ Potential activity: điểm activity có thể đạt được
  • Để hạn chế tụi spammers tăng rank cực nhanh trong Bitcointalk, diễn đàn này đã giới hạn lại bằng cách chỉ cho tăng tối đa 14 điểm activity trong khảong thời gian 2 tuần
  • Vào mỗi khoảng 2 tuần, nếu bạn có tham gia đăng 1 bài post bất kì, potential activity của bạn sẽ tăng lên 14.
  • google,google người ơi!
Cảm ơn bác hehe mấy cái này google làm gì có thông tin bác

Cảm ơn bác hehe mấy cái này google làm gì có thông tin bác
ặc ặc,chứ bác nghĩ tôi lấy cái đó đâu ra? google bác ơi
Các mục quan trọng có khả năng giúp bạn kiếm thêm ít Bitcoin
  1. Bitcointalk -> Marketplace -> Services:
-Đây là nơi mà mọi người, gần như là tất cả ai cũng trông ngóng. Nơi này là 1 mục tài nguyên dồi dào bao gồm rất nhiều người cần 1 ai đó làm 1 cái gì đó cho họ để rồi những người đó sẽ được chủ topic trả
2. Bitcointalk -> Marketplace -> Lending:
– Đây là mục khá mới mẻ và mình có thể cam đoan chắc chắn rằng số lượng biết chỉ đếm trên đầu ngón tay. Lending là méo gì và sao có thể kiếm tiền được với nó ? Đơn giản. Lending có nghĩa là cho vay, mà cho vay thì chắc chắn phải có lãi. Đây có thể cho là phần khá risky nếu các bạn muốn tham gia
3. Bitcointalk -> Marketplace -> Gambling -> Games and Round
Đa phần các bonus và giveaway sẽ tập trung ở đây, cho rất hậu toàn từ 0.001 trờ lên. Tuy nhiên, đa phần các bonus yêu cầu người tham gia phải có rank cao trong bitcointalk trở lên (thường thì từ member trở lên) nên rất khó để cheat tụi nó trừ khi bạn đã dự định nuôi nhiều acc ngay từ lúc đầu. Đôi khi trong Bitcointalk -> Marketplace -> Gambling cũng có giveaway nhé. Muốn ăn free thì tập trung vào 2 mục này.
-----cái này không phải để ae nhào vô kiếm $,mà là kiếm post nhá,không cần biết nó có pay hay không,vd nó kêu mình reg cái acc,thì reg xong vào làm cái comment để tăng số post thôi-mục đích cuối của chúng ta là leo rank để ăn bounty,nhớ là đừng spam!

Mới biết tới airdrop gần đây
Trước giờ làm gì cũng 1 acc, ko cheat choác nên cũng chẳng kiếm được mấy đồng. Coin đã lên sàn chỉ được 300 btw, 700 ucash, 250 poly, 175 zpt.
Ít ỏi nhưng mà thôi thì vậy cũng được :D

bữa làm BPT quên điền mew,hết hạn điền typeform 3 tuần,gửi mail sup,nó bảo :mày trễ 3 tuần rồi,nhưng thôi đưa mail với ví mew đây xem tao làm đc gì! hôm nay nó gửi BPT về, 1BPT là 0.5$
DCM cuộc đời,đúng coin ngon reg đúng 1 acc :D

bữa làm BPT quên điền mew,hết hạn điền typeform 3 tuần,gửi mail sup,nó bảo :mày trễ 3 tuần rồi,nhưng thôi đưa mail với ví mew đây xem tao làm đc gì! hôm nay nó gửi BPT về, 1BPT là 0.5$
coin nào bác reg 1 acc , nhớ thông báo ae nhé :eek:

1acc được mấy BPT vậy bác? Bác có duyên với airdrop đấy.:D

anh em chú ý chút:Ngoài kia đang có topic airdrop con BAT,không biết có đúng là BAT không :D
nhưng nếu đúng thì con này đang được list trên Binance,giá nó trước bão BTC hơn 0.5$ lận,mà con này tiềm năng nó rất cao,nếu đúng đang airdrop 100BAT/acc thì ae rãnh rỗi reg đi,nếu nó pay thì sao này acc bèo lắm cũng có giá 100$ đó!

anh em chú ý chút:Ngoài kia đang có topic airdrop con BAT,không biết có đúng là BAT không :D
nhưng nếu đúng thì con này đang được list trên Binance,giá nó trước bão BTC hơn 0.5$ lận,mà con này tiềm năng nó rất cao,nếu đúng đang airdrop 100BAT/acc thì ae rãnh rỗi reg đi,nếu nó pay thì sao này acc bèo lắm cũng có giá 100$ đó!
Scam bạn ơi . Twitter ko có thông báo . Bọn này mục đích nó là jon vào telegram chanel . Vài ngày song nó post bài pin giới thiệu link ref coin khác cho ae reg đó

Scam bạn ơi . Twitter ko có thông báo . Bọn này mục đích nó là jon vào telegram chanel . Vài ngày song nó post bài pin giới thiệu link ref coin khác cho ae reg đó
vậy à,mình cũng thấy lạ,coin đã lên sàn mà sao còn airdrop :D,cám ơn bạn đã chia sẽ thông tin cho ae!

up cái quần què :D,giỡn chut đừng giân :p
ae biết cái nào scam,cái nào ngon thì vô share nha,mắc công mọi người tốn thời gian đi reg 3 thứ vớ vẩn
cái nào tele + twiter ko thông báo thì liệt vô scam thôi bác. :D

Hic. Toàn kiếm nhỏ giọt, chắc cũng đủ tiền net. 600BTW, 480zpt, artis, Ucash còn chưa về... Mà vẫn điên cuồng airdrop. Hi
đừng có nhắc đến thằng BTW nữa,lúc đó mình mới tập reg airdrop,thằng BTW đang hot,minh reg cả 20 acc,tới lúc giá nó lên hí hửng log vô check,éo acc nào có coin :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week