Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

giờ mọi người vẫn làm airdrop đi,chỉ là mấy cha nội copy paste thì bỏ qua,ref cho ai post airdrop có tâm chút,nghiên cứu chút!Quan trọng là:năm nay là năm của coin!bounty airdrop sẽ còn nhiều!
thế nên:mọi người làm ơn chạy đi reg 1 acc trên bitcointalk dùm tôi,nhưng nên nhớ rule trên đó khó thêm nữa việt nam mình trên đó mang tiếng xấu,admin đã nói 90% bài viết từ viêt nam là spam
nên tốt nhất mỗi ngày chỉ nên post 5 bài hoặc ít hơn,như vậy chỉ sau 1tháng thôi chúng ta sẽ có thể kiếm ăn đc từ bounty(face với twitter thì đi mua thôi)
Tôi chỉ nói vậy thôi,đến giờ bà chị hàng xóm đi tắm rôi,tôi ra ngoài hút thuốc,ngắm cảnh thiên nhiên chut!
chào thân ái và quyết thắng!
bt\itcointalk đki có phải chuyển coin cho nó ko bác

bữa giờ nghịch cái facebook mới biết,người tà gửi yêu cầu kết bạn mà mình chấp nhận hết nó cũng coi là spam,ngồi click cả buổi chấp nhận đc 3k1 bạn,giờ nó không cho chấp nhận lời mời kết bạn nữa! bó tay thật!

bữa giờ nghịch cái facebook mới biết,người tà gửi yêu cầu kết bạn mà mình chấp nhận hết nó cũng coi là spam,ngồi click cả buổi chấp nhận đc 3k1 bạn,giờ nó không cho chấp nhận lời mời kết bạn nữa! bó tay thật!

uk đúng rồi bác , kết bạn 1 lúc quá nhìu cũng bị spam

Ủa sao mình lập acc bitcoin talk nó bắt gửi tiền mới cho post bài

Ủa sao mình lập acc bitcoin talk nó bắt gửi tiền mới cho post bài
không để ý,tôi tạo acc 1 tháng mới vô post!
bữa giờ có bounty nào claim bằng ví BTC không ae,tự nhiên ai gửi 10$ mà giờ check chả biết đâu ra!

Để lên rank jr member với full member cần dk gì bác .
Brand New: 0 posts, gets 1 gold coin under his name.
Newbie: (none), gets 1 gold coin under his name.
Jr. Member: Activity: 30, gets 1 gold coin under his name.
Member: Activity: 60, gets 2 gold coins under his name.
Full Member: Activity: 120, gets 3 gold coins under his name.
Sr. Member: Activity: 240, gets 4 gold coins under his name.
Hero Member: Activity: 480, gets 5 gold coins under his name.
vào đây https://bitcointalk.org/index.php?board=11.0,tìm topic vn comment,đừng có spam,ban acc đấy!

giờ mọi người vẫn làm airdrop đi,chỉ là mấy cha nội copy paste thì bỏ qua,ref cho ai post airdrop có tâm chút,nghiên cứu chút!Quan trọng là:năm nay là năm của coin!bounty airdrop sẽ còn nhiều!
thế nên:mọi người làm ơn chạy đi reg 1 acc trên bitcointalk dùm tôi,nhưng nên nhớ rule trên đó khó thêm nữa việt nam mình trên đó mang tiếng xấu,admin đã nói 90% bài viết từ viêt nam là spam
nên tốt nhất mỗi ngày chỉ nên post 5 bài hoặc ít hơn,như vậy chỉ sau 1tháng thôi chúng ta sẽ có thể kiếm ăn đc từ bounty(face với twitter thì đi mua thôi)
Tôi chỉ nói vậy thôi,đến giờ bà chị hàng xóm đi tắm rôi,tôi ra ngoài hút thuốc,ngắm cảnh thiên nhiên chut!
chào thân ái và quyết thắng!
Post 10 bài ở 10 box khác nhau có sao ko bác . Ví dụ 3-4 acc log chung ip có sao ko ạ

Brand New: 0 posts, gets 1 gold coin under his name.
Newbie: (none), gets 1 gold coin under his name.
Jr. Member: Activity: 30, gets 1 gold coin under his name.
Member: Activity: 60, gets 2 gold coins under his name.
Full Member: Activity: 120, gets 3 gold coins under his name.
Sr. Member: Activity: 240, gets 4 gold coins under his name.
Hero Member: Activity: 480, gets 5 gold coins under his name.
vào đây https://bitcointalk.org/index.php?board=11.0,tìm topic vn comment,đừng có spam,ban acc đấy!
Spam là sao bác . Ví dụ em thảo luận đúng chủ đề . Ngày 10 post thì có sao ko ạ. Với lại log 5-6 acc 1 ip có sao ko

Cách tính điểm activity:
  • Để cho các bạn dễ hiểu hơn, mình xin chia điểm activity ra làm 2 phần chính đó là điểm activity và potential activity
  • Điểm activity bị ràng buộc chặt chẽ bởi 2 thành phần là potential activity và số post bạn có được.
+ Post = comment, reply, 1 topic tự tạo bất kì
+ Potential activity: điểm activity có thể đạt được
  • Để hạn chế tụi spammers tăng rank cực nhanh trong Bitcointalk, diễn đàn này đã giới hạn lại bằng cách chỉ cho tăng tối đa 14 điểm activity trong khảong thời gian 2 tuần
  • Vào mỗi khoảng 2 tuần, nếu bạn có tham gia đăng 1 bài post bất kì, potential activity của bạn sẽ tăng lên 14.
  • google,google người ơi!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,964
173,039
Latest member
killahtt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week