Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

40 DTA đã về ... đc 0.4$ ~ 10k đồng .... mua đc 3 gói mì Hảo hảo :D

Nói đi nói lại thì ai rãnh thì reg thôi... còn vấn đề tuyển ref thì , có ng này ng kia , em thì chỉ vứt link trên đây còn fb này nọ thì thôi ko làm phiền ng khác .........:oops::oops::oops::oops:. Còn ai mún có nhiều được nhiều mau giàu thì chịu khó tìm tòi cheat choát này nọ rồi thêm cái nữa đầu tư vào ít acc tw , fb , telegram , có khả năng thì ráng up tk bitcointalk lên là ngon rồi....:oops::oops::oops::oops:

đang về đó bác ... chắc sắp về bác :rolleyes:
ừa bác chắc tại của em 80 của bác 40 nên bác về trước.......:oops::oops::oops:. Nói gì thì nói em đợt vừa rồi kiếm được 136 IOST sau đó đem lên sàn kucoin bán cũng dc vài $ + thêm 170 ZPT cũng vứt lên kucoin sau đó gom về ZPT rồi trade cứ bán rồi mua hiện tại cũng từ 20$ lên dc 50$ rồi......tuy là dính 2 đợt pump bán lỗ ... nhưng cũng ko sao... Em chủ yếu là kiếm coin free rồi vứt lên sàn rồi trade thôi......:oops::oops::oops::oops:. Chứ bảo mà vứt đó chờ 5-10 năm chắc chết.........

mới chén đc tí ArcBlock :rolleyes:
Ngon rồi bác..................:oops::oops::oops: . Đợt ABT này ko nhầm thì lúc đó em vẫn chưa quay lại mmo4me......:oops::oops::oops:

giờ mọi người vẫn làm airdrop đi,chỉ là mấy cha nội copy paste thì bỏ qua,ref cho ai post airdrop có tâm chút,nghiên cứu chút!Quan trọng là:năm nay là năm của coin!bounty airdrop sẽ còn nhiều!
thế nên:mọi người làm ơn chạy đi reg 1 acc trên bitcointalk dùm tôi,nhưng nên nhớ rule trên đó khó thêm nữa việt nam mình trên đó mang tiếng xấu,admin đã nói 90% bài viết từ viêt nam là spam
nên tốt nhất mỗi ngày chỉ nên post 5 bài hoặc ít hơn,như vậy chỉ sau 1tháng thôi chúng ta sẽ có thể kiếm ăn đc từ bounty(face với twitter thì đi mua thôi)
Tôi chỉ nói vậy thôi,đến giờ bà chị hàng xóm đi tắm rôi,tôi ra ngoài hút thuốc,ngắm cảnh thiên nhiên chut!
chào thân ái và quyết thắng!

giờ mọi người vẫn làm airdrop đi,chỉ là mấy cha nội copy paste thì bỏ qua,ref cho ai post airdrop có tâm chút,nghiên cứu chút!Quan trọng là:năm nay là năm của coin!bounty airdrop sẽ còn nhiều!
thế nên:mọi người làm ơn chạy đi reg 1 acc trên bitcointalk dùm tôi,nhưng nên nhớ rule trên đó khó thêm nữa việt nam mình trên đó mang tiếng xấu,admin đã nói 90% bài viết từ viêt nam là spam
nên tốt nhất mỗi ngày chỉ nên post 5 bài hoặc ít hơn,như vậy chỉ sau 1tháng thôi chúng ta sẽ có thể kiếm ăn đc từ bounty(face với twitter thì đi mua thôi)
Tôi chỉ nói vậy thôi,đến giờ bà chị hàng xóm đi tắm rôi,tôi ra ngoài hút thuốc,ngắm cảnh thiên nhiên chut!
chào thân ái và quyết thắng!
xin tắm chung đi bác, hút thuốc có hại sức khỏe :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,970
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week