• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Hỏi nhanh- đáp lẹ những vấn đề cơ bản của dự án http://pixprofit.com !!!

mấy bác cho hỏi code này gõ sao là chính xác thấy nó ra hoài

Attachments

22.9 KB · Views: 70
Em hỏi chút ạ, có bác nào dạo này dính hình nhiều không ạ ?
Dạo này em gõ pix dính hình đến 70%, gõ 1 đêm 10k code thì tới 7k là hình.
Hay do pix thấy e gõ hình chuẩn nên nó ra hoài nhỉ ??? E chán cái kiểu ra hình thế này lắm rồi, tiền ko tăng mà cầm chuột đuối quá

Hay do pix thấy e gõ hình chuẩn nên nó ra hoài nhỉ ??? E chán cái kiểu ra hình thế này lắm rồi, tiền ko tăng mà cầm chuột đuối quá
làm gì đến 70% luôn gê vây. tầm tầm 45%

Xu thế captcha mới rồi bạn ơi, mình không dám chắc Pix sẽ quay lại code chữ đơn thuần như trước nữa. Cố gắng lên chứ biết làm sao, khó khăn ban đầu dần cũng quen mà.
Bạn dùng chuột đuối tay quá thì chuyển sang soft mới nhất mà gõ bằng phím, có điều hình hơi bé khó nhìn yêu cầu chọn hình.
Nếu quen dùng chuột hay mắt kém như mình thì bạn tham khảo bài viết mình post ở trang 13 Topic này xem có giúp được gì không, đồng thời chuyển tab Pix lệch sang sát bên phải màn hình như hình sau cho đỡ vướng khi hình nhảy ra

Xu thế captcha mới rồi bạn ơi, mình không dám chắc Pix sẽ quay lại code chữ đơn thuần như trước nữa. Cố gắng lên chứ biết làm sao, khó khăn ban đầu dần cũng quen mà.
Bạn dùng chuột đuối tay quá thì chuyển sang soft mới nhất mà gõ bằng phím, có điều hình hơi bé khó nhìn yêu cầu chọn hình.
Nếu quen dùng chuột hay mắt kém như mình thì bạn tham khảo bài viết mình post ở trang 13 Topic này xem có giúp được gì không, đồng thời chuyển tab Pix lệch sang sát bên phải màn hình như hình sau cho đỡ vướng khi hình nhảy ra
View attachment 69162
cho mình ngoài lề tí, bạn dùng soft gì vậy

sao giao diện khác vậy bên mình load hình vào soft luôn ko ra riêng như vậy
bản trên là bản cũ, bản add thẳng vào soft là bản mới. Thích dùng bản nào tuỳ ng`

bản trên là bản cũ, bản add thẳng vào soft là bản mới. Thích dùng bản nào tuỳ ng`
bạn còn soft cũ ko mình xin với chứ tool cũ nó load nhiều cái chả full đc dòng chữ cái hình yêu cầu :(

sao ko dùng soft mới @@. soft cũ sài chuột mệt lắm. tải cái pix test shh về sài.
mình đang dùng soft mới mà, nhưng cay 1 cái nó load code hình lại ko full đc

cho mình ngoài lề tí, bạn dùng soft gì vậy
Mình dùng soft của bác Xuân Đức, song hành 2 bản cũ (quay tay), mới (phím). Bản cũ chỉ dùng ban đêm hay khi nào Pix load code hình mới cho dễ nhìn, nhìn quen rồi nhảy sang bản mới cứ thế gõ thôi.
Bản cũ bạn thích gõ thì xem mình post bài trang 13 topic này, khi hình nhảy ra 5,7 cái dùng chuột trái chọn xong, click chuột phải là bay hết 5,7 em hình, cũng đỡ phải click từng em một.

Tiếp tục cập nhật code hình Pix (15.01.2016)
1. Shed (Nhà kho)

2. Business front (Mặt tiền cửa hàng/trung tâm TM)

3. Train station (nha ga xe lửa)

4.Pancakes (bánh kẹp)

5.milkshake (sữa đánh/lắc)

6.popcorn (bỏng ngô)

Attachments

35.2 KB · Views: 46
Bạn nào thị lực kém thì thử tậu cái kính lúp của Bill Gates xem có đỡ nhức mắt do hình Pix hơi bé!
View attachment 68837
làm sao phóng to được vậy bác?em sắp đuôi rồi chỉ em phát T_T

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom