Tutorial Hỏi nhanh- đáp lẹ những vấn đề cơ bản của dự án http://pixprofit.com !!!

AE cho hỏi hiện giờ proxy nước nào thì cap pix ngon lành nhất,proxy Romania của mình vào pix báo lỗi rồi

AE cho hỏi hiện giờ proxy nước nào thì cap pix ngon lành nhất,proxy Romania của mình vào pix báo lỗi rồi
Mình cũng Romania đây. ko lỗi lầm gì hết. Mạng FPT

Mình cũng Romania đây. ko lỗi lầm gì hết. Mạng FPT
mình cũng mạng FPT cũng Romania mà add vào soft pixtest thì đánh đc 1 lần là err còn add vào trình duyệt thì pix báo sử dụng proxy

đúng là không bởi soft thật, lúc nãy mình thử lên web thì thấy cũng không có tiếng luôn. nhưng mình làm theo cách của bạn rồi vẫn không khắc phục được ;_;
Mở folder của Soft lên. Sau đó mởi folder /res , thấy cái file ding.wav đó. Dùng phần mềm trên mạng chỉnh âm lượng file đó về 0.
Đó cũng là 1 cách :3

mình cũng mạng FPT cũng Romania mà add vào soft pixtest thì đánh đc 1 lần là err còn add vào trình duyệt thì pix báo sử dụng proxy
Cái lỗi báo sử dụng proxy, hình như là do cùng 1 acc đó mà đăng nhập từ nhiều proxy ở các quốc gia khác nhau trong khoảng thời gian ngắn quá hay sao ấy. Cách khắc phục là ko đụng tới acc đó 1 thời gian dài. Sau đăng nhập lại là được.

Cái lỗi báo sử dụng proxy, hình như là do cùng 1 acc đó mà đăng nhập từ nhiều proxy ở các quốc gia khác nhau trong khoảng thời gian ngắn quá hay sao ấy. Cách khắc phục là ko đụng tới acc đó 1 thời gian dài. Sau đăng nhập lại là được.
vậy mình thay đổi acc khác là đánh đc à bạn
với ban ngày thì đanh sever nào và ban đêm đánh sever nào là tốt nhất

hóng... mình cũng đang tập tành...

có bạn nào biết chỉnh theme của soft xuanduc không. Mình muốn mặc định mở ra là gam màu đen. Chứ không phải theme màu trắng.
Hic :(

có bạn nào biết chỉnh theme của soft xuanduc không. Mình muốn mặc định mở ra là gam màu đen. Chứ không phải theme màu trắng.
Hic :(
Chắc là bạn phải hỏi bác Đức thì tốt hơn. Mình cũng chỉnh tay chứ không làm mặc định được. để tối nay mình hỏi thử.

Mình gõ captcha pix và bị bệnh nghề nghiệp rồi :( Ngón tay trỏ bên phải của mình hiện đang khá đau, không biết có bạn nào bị như vậy không? và khắc phục nnư thế nào?
Sẵn cho mình hỏi các bạn làm 7/7 hay là 5/7 hay 6/7 vậy? Mình thì làm 7/7 ngày nên không có thời gian để tay phục hồi

Mình gõ captcha pix và bị bệnh nghề nghiệp rồi :( Ngón tay trỏ bên phải của mình hiện đang khá đau, không biết có bạn nào bị như vậy không? và khắc phục nnư thế nào?
Sẵn cho mình hỏi các bạn làm 7/7 hay là 5/7 hay 6/7 vậy? Mình thì làm 7/7 ngày nên không có thời gian để tay phục hồi
Nuôi móng tay dài 1 tý. Khi gõ tay cong lên 1 tý. Đừng để các ngón tay duỗi thẳng quá. Chắc đỡ :D

Mình có 1 vấn đề về proxy !

Ai giải đáp được hoặc quan tâm thì inbox mình tiện trao đổi chứ trình bày cũng ko rõ !

Mình share luôn proxy cho bạn giải đáp đó dùng nếu giải quyết được vấn đề này !

Site wmtransfer.com dạo này khi login vào hay bị đơ quá nhỉ. Có khi nó hiện trang báo lỗi, có khi cứ xoay xoay

Site wmtransfer.com dạo này khi login vào hay bị đơ quá nhỉ. Có khi nó hiện trang báo lỗi, có khi cứ xoay xoay
thử chuyển PM đi câu. Cũng dễ sử dụng lắm. :D lâu lâu đổi qua đổi lại lấy rate

pix ko cho xài proxy nữa à bà con? Intants mà cứ xin lỗi hình như bạn đang đùng proxy. sever 4

hình như proxy bị chặn hết rồi thì phải, mình dùng đủ loại mà cứ bị báo "xin lỗi hình như bạn đang dùng proxy", xài soft thì báo lỗi, có ai dcòn dùng được proxy k vậy

Mình có mấy id bị block trong đợt vừa rồi (không bị banned nhé), nhưng mình unblock không được...log vào web thì ok nhưng khi work lại báo dùng proxy (mặc dù mình không có add proxy), các id không bị block thì log vào web làm bình thường.
Không biết tình trạng như vậy là sao? Khắc phục bằng cách nào? Cảm ơn các bạn!

Mới có vụ gì liên quan đến proxy thế mọi người? o_O Mình bỏ ko gõ hơn 2-3 tháng, giờ đang cần gõ lại vài ngày kiếm tiền ăn cơm rang o_O

SSH còn xài được ko? o_O

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom