• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Hỏi Ngu] Làm web 3x có đi tù ko

Nếu muốn an toàn thì từ lúc mở máy tính lên đọc báo thôi thì củng đã dùng sever us rồi, như mình dù ko 3x,4x gì cả:rolleyes: bố thằng nào tìm ra mình. Mah bạn nào quan tâm thì inbox mình

Xem ra dạo này làm biếng scan ssh [Scan = pc mới hư HDD xong] quá muốn chuyển qua làm web 3x kiếm tiền = real traffic cho lành

Search thử google thì có tin ông kia bị bắt vì tội làm web 3x ai giải thích rõ em về luật với ạ :3

làm = info VN, IP VN thì dính chưởng ngay,

hãy xài dịch vụ VPN nào Super Private bảo mật thông tin khách hàng, rồi lại log thông qua 1 con VPS nước ngoài nữa để quản lý web, down up phim co nhanh, info fake...........quan trọng chặn hết IP view từ VN lại

tiện thể mấy bác cho em hỏi là khi paypal mình gửi tiền qua bank(số tiền không quá lớn,tầm 1k trở xuống mà mỗi tháng cứ vậy),chủ yếu là tiền quảng cáo adult ví dụ như plugrush v.v. thì có bị C50 sờ gáykhông ạ :p(em chưa đủ trình) chỉ thắc mắc thế thôi,thấy nhiều

trước cũng có ý tưởng như thớt. sau khi tìm hiểu 1 thời gian e đã bỏ cuộc :D

bình thường thì ko. có biến thì nó truy ra được hết...đã adult thì ko dính tới VN...

tiện thể mấy bác cho em hỏi là khi paypal mình gửi tiền qua bank(số tiền không quá lớn,tầm 1k trở xuống mà mỗi tháng cứ vậy),chủ yếu là tiền quảng cáo adult ví dụ như plugrush v.v. thì có bị C50 sờ gáy không ạ :p(em chưa đủ trình) chỉ thắc mắc thế thôi,thấy nhiều

Dùng VPS đâm domain bằng cào cào us + host us = paypal us thì thằng éo nào tìm ra :3

Nặng thỳ đi tù nhẹ thỳ không đi tù nhưng bị phạt rất thảm :(

Không sao đâu làm tới luôn đê :D

thớt có giao luu k/n ko
mình có 1 web 3x phát triển khá tốt là xvideos.com thớt vào tham quan học hỏi nè :D

hehe...ko sao đâu bác nếu web bác chuẩn...còn mấy cuốn lịch giá cũng rẻ đó bac...

Làm đi bạn, làm xong đặt quảng cáo ở mmo4me cho anh em vào coi luôn cho vui

lo coi ai kiếm tiền cho, con thì khát sữa, vợ thì lải nhải bên tai không tập trung xem được.

nếu bác ở việt lam, bọn cờ hó xanh chỉ là muốn bắt hay ko thôi.

nếu site bác phát triển lớn rầm rộ như kiểu thiendia mới bị bọn cờ hó dòm ngó, mà thằng assmin thiendia ở việt lam là toi r. may sao sung sướng thay assmin thiendia hội ở việt tân :D

bao nhiêu thằng assmin diễn đàn gái gu, web siếc onl ở vn lớn lớn tý, bọn cờ hó xanh thiếu chỉ tiêu hoặc muốn thăng quan tiến chức là lao vào cắn liền đó :D

Dùng VPS đâm domain bằng cào cào us + host us = paypal us thì thằng éo nào tìm ra :3
v~ lần ra đc :D cái tk nhận tiền từ ads mới wan trọg . nhận lớn lớn tí hỏi ở đâu ra , làm j , m rửa tiền àk :eek: lên a uốn trà đàm đạo :cool:
nếu bác ở việt lam, bọn cờ hó xanh chỉ là muốn bắt hay ko thôi.

nếu site bác phát triển lớn rầm rộ như kiểu thiendia mới bị bọn cờ hó dòm ngó, mà thằng assmin thiendia ở việt lam là toi r. may sao sung sướng thay assmin thiendia hội ở việt tân :D

bao nhiêu thằng assmin diễn đàn gái gu, web siếc onl ở vn lớn lớn tý, bọn cờ hó xanh thiếu chỉ tiêu hoặc muốn thăng quan tiến chức là lao vào cắn liền đó :D
thật ra thì n~ site nó pắt đc v~ con nhỏ , nhìu khi site lớn lớn admin vn mà mìh ko pék ák chứ :3

Muốn làm tháng kiếm 6-7$ có thêm thu nhập mua mì tôm mà nó khó vãi ~.~

Mục tiêu 6-7$/tháng thì xách bị đi 1 vòng chắc là đủ.

Đã làm hết rồi wp trên máy nhà cònig lại theme đặt ads mà ngại làm đủ hết rồi lại bị xách đầu vào tù mới lên đây hỏi :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,939
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom