[Hỏi Ngu] Làm web 3x có đi tù ko

Solutions
1
Reactions
532
MR
5.119
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Xem ra dạo này làm biếng scan ssh [Scan = pc mới hư HDD xong] quá muốn chuyển qua làm web 3x kiếm tiền = real traffic cho lành

Search thử google thì có tin ông kia bị bắt vì tội làm web 3x ai giải thích rõ em về luật với ạ :3

chắc chắn là có....nếu info vn

Xem ra dạo này làm biết scan ssh [Scan = pc mới hư HDD xong] quá muốn chuyển qua làm web 3x kiếm tiền = real traffic cho lành

Search thử google thì có tin ông kia bị bắt vì tội làm web 3x ai giải thích rõ em về luật với ạ :3

Xem ra dạo này làm biết scan ssh [Scan = pc mới hư HDD xong] quá muốn chuyển qua làm web 3x kiếm tiền = real traffic cho lành

Đừng dại bác nhé :D. Dính gì đến thông tin của bạn đều bị đi tù. Vì VN ko cho phép :D.

hồi có bài báo về vụ web 3x sever nước ngoài,web toàn tiếng anh vẫn bị công an tóm thì phải

Nói rõ hơn ko bác
Nếu em reg hos = US paypal thì nghĩa là ko lộ thông tin ?

Nếu bạn ko dính đến tên gì ở VN là đc.

Chú ý: quảng cáo, thu tiền, host, domain,...

Tất cả ko đc dính đến bạn thì chả sao cả.

domain ẩn thông tin, hosting, vps máy chủ ở nước ngoài (ko ở vn là đc), nói chung đừng dính dán tới vn, cả visit từ vn luôn càng tốt

có nghĩa là người nước ngoài (người quốc tịch ngoài VN)...cũng tuỳ theo bang hoặc nước của từng sẻrver hoặc nhà cung cấp hóst mà bạn thuê...

Nói rõ hơn ko bác
Nếu em reg hosting = US paypal thì nghĩa là ko lộ thông tin ?

Tù như chơi. @@

cái vụ đó do mấy ông đó dùng cổng thanh toán thẻ tín dụng ở VN nên bị điều tra và túm...

hồi có bài báo về vụ web 3x sever nước ngoài,web toàn tiếng anh vẫn bị công an tóm thì phải

cũng đang có ý định chơi 3x, em nghĩ tất cả các thông tin đều nước ngoài và web nhỏ nhỏ đủ ăn thôi thì C50 nó chả thèm để ý đến, bác có ý định làm thì pm mình giao lưu thêm nhé

tù là chắc chắn

Announcements

Forum statistics

Threads
418,507
170,597
Latest member
tonyphan98

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom