[Hỏi Ngu] Làm web 3x có đi tù ko

tháng 6 7$ thì cần j tới web 3x :confused:
thiếu số 0 ấy mà :v
Mới mua cái HDD mới hết tiền
go capt đi an toàn hơn. ngày kiếm vài chục $
Bác siêu thật 8h ngồi em gõ vs tốc độ ánh sáng nút lờn hết mà ngày có 6-7$ nhưng giờ là năm học rồi ko có time nữa còn phải đi học thêm

Cứ mạnh tay đi thớt, tụi vn nó không có thẩm quyền tới các server quốc tế :cool: điển hình lẫunh.ú :D

Chuyển quốc tịch sang Trung Quốc rồi qua bển đi tha hồ làm, kiếm vài tỷ rồi về lại VN like a boss.

Cứ mạnh tay đi thớt, tụi vn nó không có thẩm quyền tới các server quốc tế :cool: điển hình lẫunh.ú :D
Em cũng thắc mắc như anh đây thiendia.com lauxanh.us
mà em nghĩ là tới mùa nó mới dò như là hồi đầu năm có cái thuần phong mỹ tục nhiều web off rồi mở lại

tốt nhất chơi post ảnh hot girl,bikini thì đỡ hơn đó bác,đụng tới 3x mà bác ở VN thì hên xui lắm ;)

Em cũng thắc mắc như anh đây thiendia.com lauxanh.us
mà em nghĩ là tới mùa nó mới dò như là hồi đầu năm có cái thuần phong mỹ tục nhiều web off rồi mở lại
bọn thiên địa admin toàn ở bển mỹ vs canada thì vn rớ tới bằng răng :D

nói chung hướng hoạt động tập trung vô khách nước ngoài, đừng cho visit vn là đc

Dùng VPS. Dùng tín dụng quốc tế. Đừng dính gì vào tới VN thì VN lấy gì bắt ? Bắt ai ? Ko lẽ nó biết tài khoản paypal của bác rồi gọi đt hỏi paypal xem thằng chủ này là ai ? tiền của nó đến từ đâu ?

nếu cậu ở nước ngoài thì làm tha hồ nhé
còn nếu đang sống ở VN, China mà bị phát hiện nhẹ thì đóng tiền phạt, án treo, nặng thì bóc lịch 2-7 năm nhé :D

VN. Thôi chấm dứt giấc mơ :'(

đi mẽo thì server thuê đặt ở đâu thì theo luật ở đó nhé...ko phải cứ mẽo là được đâu

Để khi nào đi dc mẽo đã :v

thằng ryushare lớn quá,được gọi là việt nam chất lượng cao,nổi tiếng cả thế giới mà bác
chắc đụng vào nồi của nhiều ông to
chứ fshare hay tenlua hiện giờ 3x thiếu cha gì :mad:

cũng đang có ý định chơi 3x, em nghĩ tất cả các thông tin đều nước ngoài và web nhỏ nhỏ đủ ăn thôi thì C50 nó chả thèm để ý đến, bác có ý định làm thì pm mình giao lưu thêm nhé
Inbox cùng chí huóng a e giao thông nhé

Em tính là hosting France Domain private thì em ko biết
Nói cung tất là ở nước ngoài có cái paypal mua là VN :v

Domain em tính mua ở GoDaddy

Hỏi ngu nốt sao thiên địa lại ko bị CA tóm nhỉ
thiên địa ko bị bắt là vì máy chủ và admin ở bang ko cấm 3x . US vẫn có các bang có luật cấm 3x nhé. Chứ ko phải là cứ ÚS là 3x vô tư

nhiều bác đam mê nhỉ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week