Suggest Hỏi ngơ , Số thẻ của ACB có phải là số TK ko

sabo

Senior
Reactions
150
MR
0.000
Như tiêu đề ạ , em nhớ hồi đi đăng kí visa ACB nó có đưa cho miếng giấy nhưng có mã pin thôi hay sao em ko nhớ rõ . Em add bank = 16 số in ở mặt thẻ rồi , h có ông bạn kêu đó ko fai là số tk , số tk là số khác , thẻ của em là prepaid , em hoang mang quá các anh em đi trước chỉ giáo ạ

add rồi verify rồi thì oke thôi! còn cái
Số thẻ của ACB có phải là số TK ko >>> thì là không nhé
p.s nhớ bảo mật 2 mặt thẻ nha! không show cho ai hết nhé!

Mình đang xài visa acb debit prepaid số trên thẻ (16 số) chính là số tài khoản luôn nhé. Thẻ này rất tiện lợi, làm nhanh chóng, thanh toán mua hàng online thoải mái, verified paypal ngon lành. Phí thường niên 100k/năm thì phải

Mình đang xài visa acb debit prepaid số trên thẻ (16 số) chính là số tài khoản luôn nhé. Thẻ này rất tiện lợi, làm nhanh chóng, thanh toán mua hàng online thoải mái, verified paypal ngon lành. Phí thường niên 100k/năm thì phải

Debit là debit không có vụ debit prepaid nha bạn

Số thẻ ACB debit có phải số tài khoản đâu , thử with từ pp về 16 số đó xem có đc tiền ko ah :)

Mình đang dùng debit ACB đây.

Trên thẻ là 16 mã thẻ visa để thanh toán online
còn tài khoản ngân hàng thì đăng nhập trên acb nó có mục tài khoản đó.

ké. mình có 1 vísa debit acb liên kết với tài khoản của mình.
Nhưng không thể chuyển tiền từ stk acb vào stk thẻ được là sao vậy

Trên thẻ ACB Debit có 16 số đó là các số dùng để thanh toán online ( mặt sau có 3 số CVV ) đừng để lộ cả 2 dẫy số này ,
Còn số tài khoản để người khác gửi tiền cho mình thì là số khác , bắt đầu bằng 1900 thì phải !

Bác này hỏi khó nhỉ , bác nói rõ hơn đc ko , stk acb rồi stk thẻ

Debit là debit không có vụ debit prepaid nha bạn
mình nhầm :) chỉ có prepaid thôi. tại ở đầu thẻ có chữ debit to đùng

ACB debit nó liên kết với tk ACB mà, cầm ra ATM rút thôi

ACB debit nó liên kết với tk ACB mà, cầm ra ATM rút thôi
vấn đề là khi thanh toán online nó lại không trừ tiền vào tài khoản ==! => không lấy được hàng

vấn đề là khi thanh toán online nó lại không trừ tiền vào tài khoản ==! => không lấy được hàng

ra acb bảo nó liên kết nhé, có thể lúc làm thẻ cậu ko connect.......

đọc xong vẫn thấy mông lung quá , mà pass login vô site ACB em hư đt nên mất mọe cái tin nhắn chứa pass rồi @@

Thế giờ rốt cuộc 16 số của thẻ prepaid có phải là số TK ko hay em fai điện lên ngân hàng hỏi vậy các bác

đọc xong vẫn thấy mông lung quá , mà pass login vô site ACB em hư đt nên mất mọe cái tin nhắn chứa pass rồi @@

Thế giờ rốt cuộc 16 số của thẻ prepaid có phải là số TK ko hay em fai điện lên ngân hàng hỏi vậy các bác
Tóm lại bác định làm gì với thẻ ấy nhận hay gửi hay thanh toán online

Phải nhé.

tùy loại dịch vụ bạn đăng ký, có thẻ thì nó là STK ngân hàng
Còn có thẻ nó liên kết với tài khoản nội địa thì ko phải tốt nhất nên gọi lên acb mà hỏi

ACB có nhiều loại thẻ, nhưng thông thường dân mmo thì xài 2 cái chính là ATM nội địa + VISA debit. Lúc làm bạn có thể làm cả 2 thẻ rồi nói mấy em ngân hàng link 2 thẻ này lại, chung 1 tài khoản.
Ở nội địa thì là 9 số nào đó em ngân hàng đưa lúc làm thẻ, cũng là số tài khoản, cũng là cái id đăng nhập banking
Còn ở VISA thì số tài khoản là 16 số trên thẻ
Nếu đã link 2 thẻ này lại thì bạn chuyển tiền vào thẻ nào, số tài khoản nào thì nó đều vào chung 1 cái hết :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,827
170,901
Latest member
ee88ceo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week