• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Hỏi] Nên Chọn Zeek hay Justbeenpaid ?

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Insuree Balance
0
Chào các bạn , hiện tại mình thấy là loanh quanh luẩn quẩn với mmo cũng lâu , b.giờ chán off , buxhost , capcha rồi , chẳng đâu ra đâu cả , mình cũng muốn là mmo là cái nghề tay trái ko hẳn là nghề chính nhưng mà phải có thu nhập ngon ngon chút

như tiêu đề mình nói b.giờ mình cần mấy Pro Zeek và Justbeenpaid vào thảo luận cái nhỉ về 2 thằng này cái nhỉ

mình định đầu tư khoảng 10 triệu vào zeek hay Justbeenpaid nhưng vẫn còn mập mờ quá mong các Pro chỉ giáo những câu sau

sự khác biệt Zeek và Justbeenpaid ? ( mua point , hoạt động của site )

bao lâu thì thu hồi vốn VD 10 triệu + sinh lãi ( solo 1 mình )

Xu hướng đầu tư của các bạn nên chọn thằng nào hơn ?

dù biết là Zeek hay Justbeenpaid mỗi thằng có khác biệt riêng của nó

VD justbeenpaid ko phải ngày ngày post Ads nhưng sau 75 ngày mới thu hồi vốn + lãi của 1 point là 10$ và lãi đc 5$ sau 75 ngày lâu quá

còn zeek point rẻ 1$ 1 point phải post Ads và lãi 2% ngày

biết là 2 thằng đấy thằng nào cũng phải đầu tư nhiều ?

Scam thì mình cũng lo lo đấy :D vì site sống đc lâu hay ko lâu đấy là ở lòng tham của Admin ?

chú ý là ko biết đừng comet vớ vẩn + post link ref ở đây nhá , đây là toppic của mình đang nung nấu ý định đầu tư + ăn lãi + có vốn chứ ng yêu mình dục cưới rồi hic hic

Thank nhiệt tình nếu pro nào biết và cũng có ý định làm giàu từ thế giới ảo này

thế là nhiều rồi ,Jss với MBC thì an tâm rồi ,UP thì không an tâm lắm ,Zeek thì cứ Free ta chiến thôi chỉ 10$ ban đầu là oke.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back