• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Hỏi] Kiếm Tiền Online Bằng Việc Treo Máy

Ngon thì ai chỉ đâu c. :(

up cho pro luôn, kiếm site nào treo đc jingling và hit thì cho em theo với, dạo này đói kém, mà ăn xong cứ bị bạn bè mượn tiền xong vụt mất

Trình kiếm tiền bằng treo máy thì khá ít. Có cái Gomezpeer nhưng nó xác nhận acc để có tiền thì hên xui, mình không treo nó được, chạy 23h/24h suốt mấy tháng cả năm trời nó cũng không chịu veri acc của mình. Giờ thì mình treo coinminer, kiếm cũng tạm. :)
Còn lại thì bạn có thể kiếm thêm mấy site treo máy khác như surfandomais, alexamaster. Còn có mấy site traffic exchange nữa, treo thêm để kiếm tiền từ PTP. Giờ còn có mấy site social exchange có auto traffic exchange đó, kiếm được imacros của mấy site đó nữa thì kiếm cũng khá là bộn từ auto à nha.^^.
Mình treo máy đủ loại thì 1 tháng kiếm cũng dư dả trả tiền điện rồi, chơi thêm mấy cái khác để kiếm thêm chút tiền sinh hoạt phí và mua thêm chút sách cho sự nghiệp làm mọt.^^.
Chủ chốt là bạn nên có trình diệt virus mạnh một chút như KIS, phòng hờ chút thì kiếm sẵn 1 bản ghost win, thấy máy hơi chập cheng thì bung ghost ra là xong (phòng hờ thôi chứ chẳng dùng mấy) và đảm bảo không cài những chương trình quá tải với máy của bạn, cũng không nên ham chạy quá tải nó. Mình trước đây ham hố adobe, cài mấy phiên bảo mới của nó vô máy trong khi máy không đủ điều kiện đáp ứng nên chạy được mấy lần thì cái máy nó muốn nổi điên, hỏng rồi lỗi miết nên giờ mình dẹp luôn niềm ham hố đó rồi.^^. Còn lại mấy trình phù hợp máy thì chạy nhiều cũng chẳng hại gì máy cả. Máy mình ram 1Gb, chip pentium tốc độ có 0.99Ghz à mà chạy Coinminer + Hitleap + tần 30 tab Firefox + 3 tab Opera mà máy chỉ hơi chậm hơn bình thường chút xíu
mình treo máy như vậy cũng được 2 năm rồi, máy vẫn không sao, chỉ là mấy tháng trước bị sét đánh 2 chập cái máy giờ nó bị man man, lúc thì chạy phà phà, lúc thì đơ đơ. :D
Vậy nên thêm một lời khuyên, nếu khu vực của bạn thường xuyên bị ảnh hưởng tia sét thì tốt nhất là tắt máy ngay cho an toàn.T_T.

coinminer đang hot đó bạn. :)
Làm siêng chút nữa thì reg acc chơi PTP, đem link bỏ vào mấy site traffic exchange rồi mỗi VPS 1 acc của mấy site traffic exchange thì cũng tha hồ mà thu $.^^. Còn không thì chạy Jing với Hit để kiếm view cũng ổn. Giờ có 2 site auto make money là surfandomais với alexamaster nữa đó, tạo acc trong mỗi VPS chạy kiếm thêm cũng ngon. :)

Giờ có 2 site auto make money là surfandomais với alexamaster nữa đó, tạo acc trong mỗi VPS chạy kiếm thêm cũng ngon. :) nghĩa là sao c. mình là nowbie lên không hiểu lắm

coinminer đang hot đó bạn. :)
Làm siêng chút nữa thì reg acc chơi PTP, đem link bỏ vào mấy site traffic exchange rồi mỗi VPS 1 acc của mấy site traffic exchange thì cũng tha hồ mà thu $.^^. Còn không thì chạy Jing với Hit để kiếm view cũng ổn. Giờ có 2 site auto make money là surfandomais với alexamaster nữa đó, tạo acc trong mỗi VPS chạy kiếm thêm cũng ngon. :)
2 site này chiến sao vậy bạn? hướng dẫn mình kiếm chút đc ko

2 site này chiến sao vậy bạn? hướng dẫn mình kiếm chút đc ko
Coinminer thì bạn reg acc xong rồi download soft của nó về chạy, key để nhập vào soft nằm trong phần download của nó luôn.
Surfandomais và alexamaster là 2 site autosurf, cách chạy giống như mấy site auto traffic exchange nhưng mấy site đó kiếm traffic còn 2 site này thì kiếm $. Bạn chỉ việc đăng nhập rồi mở autosurf của nó lên là nó tự chạy, bạn không cần làm gì cả nó tự động hết, nhưng site surfandomais thì nên chú ý kiểm tra nó mỗi 1 - 3 tiếng 1 lần vì nó đôi khi bị đứng, lúc đó mình log in vào lại rồi mở lại autosurf là được.

Coinminer thì bạn reg acc xong rồi download soft của nó về chạy, key để nhập vào soft nằm trong phần download của nó luôn.
Surfandomais và alexamaster là 2 site autosurf, cách chạy giống như mấy site auto traffic exchange nhưng mấy site đó kiếm traffic còn 2 site này thì kiếm $. Bạn chỉ việc đăng nhập rồi mở autosurf của nó lên là nó tự chạy, bạn không cần làm gì cả nó tự động hết, nhưng site surfandomais thì nên chú ý kiểm tra nó mỗi 1 - 3 tiếng 1 lần vì nó đôi khi bị đứng, lúc đó mình log in vào lại rồi mở lại autosurf là được.
thanh bạn nhiều nhé.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,102
171,186
Latest member
tuongcongo

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom