[Hỏi] Kiếm Tiền Online Bằng Việc Treo Máy

Leonis

Junior
Reactions
6
MR
0.000
Chào các bạn ! Mình là newbie và mình đang là sinh viên . Vào buổi tối thì mình thường rảnh rổi nên gõ captcha , ban ngày thì đi học khá là thường xuyên . Nên mình hỏi web kiếm tiền nào tham gia bằng việc treo máy uy tín , đươc giá tốt tốt 1 xí để mình tham gia lúc đi học vào ban ngày.
Xin nhờ các pro chỉ điểm và cảm ơn các bạn đã đọc bài viết :p:p:p:p

cậu treo 1 máy thật thì ko đủ tiền điện với khấu hao máy đâu, bỏ ý định đó đi

Gomez nhưng khá nóng máy và số tiền rất ít để chi trả cho việc treo thế nên bác cứ tập trung tốt phần captcha đí :D

Gomez nhưng khá nóng máy và số tiền rất ít để chi trả cho việc treo thế nên bác cứ tập trung tốt phần captcha đí :D

Hiện mình đang gõ Kolo ngày gõ được 2 tiếng rưỡi tới 3 tiếng . Nên thu nhập cũng không nhiều lắm :(

người ta thường treo VPS sll bạn à :( 1 máy không đủ trả tiền điện

Mình thường rảnh vào buổi tối khoảng 4 tiếng , nhiều lắm là 5 tiếng . Ngoài gõ captcha thì mình có thể tham gia cái gì để kiếm thêm thu nhập hả bác ?

Ai cần tool ptc free vào group mình làm theo quy định và có hơn 50 site thanh toán qua PM EG WMZ PZ ko chơi PP, update newsite thường xuyên YH: boy_like_net

mình có ít vps ko biết làm gì? a e ai có site nào treo máy kiếm tiền thì chỉ mình với, mình làm ref cho

lên nào. ai tư vấn hộ phát

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,376
170,496
Latest member
bk8139

Most viewed of week

Most viewed of week

Back