Help Hỏi gì đáp nấy - tất tần tật mọi thứ liên quan đến poker

các bạn cho mình hỏi phần mềm phân tích các hand thường dùng trong pokerstar là gi vậy, cách sử dụng ra sao? Thanks nhiều

dep bằng wmz đơn giản nhất. Nạp thì có ngay còn rút thì sau 1 2 chục phút tiền về.

Mua như bạn bên kia mà cứ bắt người ta send trước thì có ma mới bán, chẳng lời lãi gì rút về cho nhanh khỏi lo ăn cam
http://mmo4me.com/threads/hand-of-the-day.132834/page-5
Rút bằng Z lâu vậy á? Sao k dùng neteller hay MB mà rút, chưa nháy mắt xong đã thấy tiền về rồi.

Rút bằng Z lâu vậy á? Sao k dùng neteller hay MB mà rút, chưa nháy mắt xong đã thấy tiền về rồi.

trước mình cũng tính chuyển qua dùng MB nhưng cái đó mấy site ex không mua bán.

Bạn mod cho hỏi sao mình không xem được profit của mình từ năm 2014 trở đi nữa, 2013 thì vẫn bt.

xem cái đó chỗ nào vậy bạn?

Có nhiều trang xem nhưng mình hay xem ở http://playerscope.com/
gõ tên vào là xem đc á.
thường những rang này muốn xem tất cả chỉ số bao gồm profit thì phải trả nó 1 khoản fee bãn coi lại quy định của nó xem còn ko thì nó chỉ cho coi giới hạn thôi

thường những rang này muốn xem tất cả chỉ số bao gồm profit thì phải trả nó 1 khoản fee bãn coi lại quy định của nó xem còn ko thì nó chỉ cho coi giới hạn thôi

Mod cho mình hỏi giờ chơi site nào là tốt nhất vậy, tks mod. :)

hiện tại người mới tạo acc PS thì nên nạp code nào là có lợi nhất mấy bác?

Mod cho mình hỏi giờ chơi site nào là tốt nhất vậy, tks mod. :)
Nếu tốt nhất theo kiểu nhiều người chơi lúc nào cũng có thể vào đánh hoặc tham gia tour đồng thời hỗ trợ tốt nhất thì là PokerStars sàn poker lớn nhất thế giới hiện nay, còn tốt nhất theo kiểu nhiều người chơi gà dễ ăn hơn thì 888 poker hoặc mấy mạng lưới Party, ipoker...

Mình muốn hỏi hiện tại có site nào đang khuyến mại $ để chơi miễn phí k? Hay site nào có giải free trúng $ thật cũng đc. Newbie đang học poker, trc toàn nghịch bên zing play :))

Mình muốn hỏi hiện tại có site nào đang khuyến mại $ để chơi miễn phí k? Hay site nào có giải free trúng $ thật cũng đc. Newbie đang học poker, trc toàn nghịch bên zing play :))

site nào đang khuyến mại $ ko thì mình k rõ nhưng giải free trúng $ thật thì hình như bên 888 đang có promote Month of Majesty đó. Ai cũng đc tặng 4 ticket $2,000 Dragon Slayer's Freerolls thì phải.

Vừa xem lại rồi, ai lập nick mới cũng đc đó. Đến ngày 6/4 thui nên nhanh lên nha. Còn ko thì bên PS ngày nào cũng có tour free hết

site nào đang khuyến mại $ ko thì mình k rõ nhưng giải free trúng $ thật thì hình như bên 888 đang có promote Month of Majesty đó. Ai cũng đc tặng 4 ticket $2,000 Dragon Slayer's Freerolls thì phải.

Vừa xem lại rồi, ai lập nick mới cũng đc đó. Đến ngày 6/4 thui nên nhanh lên nha. Còn ko thì bên PS ngày nào cũng có tour free hết
888 là bodog88 hả c? :D

c ơi t đăng ký và down tool về r những k biết nhận $ free ở đâu với vào đâu để đấu giải free, giúp t với :D
Poker đâu ra ko ko có $ free cho bác chơi vậy, nạp vào mới có bonus thêm. Đánh tour free thì bác zô tab tour mà xem, với lại xem chỗ tour ticket xem nó có cho vé ko, tại 888 đang có tour free 2k$. Nói chung muốn tìm hiểu gì thì tự mò đi bác sao cứ ngồi chờ sung rụng thế

Announcements

Forum statistics

Threads
418,757
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom