Help Hỏi gì đáp nấy - tất tần tật mọi thứ liên quan đến poker

các bác cho hỏi mình có tính đc xác suất khi all in ban đầu ko nhỉ
QQ với AK thì cái nào có xác suất ăn nhiều hơn
có rất nhiều tools về cái này, ví dụ bạn có thể dùng trang này http://www.pokernews.com/poker-tools/poker-odds-calculator.htm

QQ vs AKo là 56% vs 44%
QQ vs AKs là 54% vs 46%

Tính toán % rất quan trọng nếu bạn muốn đánh Poker lâu dài với những hand dễ như QQ, AK... thì đôi khi ko nhận ra chứ như 77 vs AK thì sao ? (nếu là 77 thì cũng là 52% vs 48%)

Các bạn cho mình hỏi chút! Mình thử chơi ở Poker 770 và win trong tournament được cái (F)Mega 1-1 ticket. Sau khi thắng nó hiện thông báo "Congratulations cuongsinh you finishing position is 4. You have won $2.20. The amount you won will be converted at the same exchange rate you purchased your chips at the start of the tournament and transferred to you account". Mình xem lại trong tài khoản thì không thấy có thay đổi gì. Như vậy là thế nào nhỉ? À mình chơi freeroll. Cảm ơn các bạn trước.

Các bạn cho mình hỏi chút! Mình thử chơi ở Poker 770 và win trong tournament được cái (F)Mega 1-1 ticket. Sau khi thắng nó hiện thông báo "Congratulations cuongsinh you finishing position is 4. You have won $2.20. The amount you won will be converted at the same exchange rate you purchased your chips at the start of the tournament and transferred to you account". Mình xem lại trong tài khoản thì không thấy có thay đổi gì. Như vậy là thế nào nhỉ? À mình chơi freeroll. Cảm ơn các bạn trước.
mình ko tham gia ở 770 nhưng theo bạn nói thì chắc là bạn win đc 1 vé tour trị giá 2.2$, bạn vào phần ticket coi lại xem nếu ko có thì có thể nó đã reg tour đó cho bạn luôn rồi bạn kiểm tra lại cái tour có tên trong ticket xem

Bác @nmtrung cho e hỏi là dep vào PS bằng Skrill thì có rút đc bằng WMZ ko?
tiền lời thì đc bạn ví dụ dep 200$ mà bạn win đc 300$ thì with đc 100$ về Z còn ko thì chỉ with về skrill đc thôi

Em dùng mạng FPT hơn 1 tuần nay lag không thể chơi được, những cái khác chạy rất ngon riêng pokerstar là lag :confused:. Có bác nào dung FPT mà bị như em không ?

có phải pokerstar đì IP việt nam không mà dạo này đánh kiểu gì cũng thua vậy? sác xuất của nó thắng chỉ là 10% sao ván nào cũng bật được vậy?????

có phải pokerstar đì IP việt nam không mà dạo này đánh kiểu gì cũng thua vậy? sác xuất của nó thắng chỉ là 10% sao ván nào cũng bật được vậy?????
Poker thì cũng có 1 chút đỏ đen chứ bác :D hôm nay bác đen nhưng mai bác hên thì sao :D Quan trọng phải kiềm chế cảm xúc để cái đen đó ko đốt sạch túi tiền của mình ^^

Poker thì cũng có 1 chút đỏ đen chứ bác :D hôm nay bác đen nhưng mai bác hên thì sao :D Quan trọng phải kiềm chế cảm xúc để cái đen đó ko đốt sạch túi tiền của mình ^^
Em cứ đen là lại mua cái vé sit&go fifty50 10 người = 1/2 bank roll để xả xì trét :D

Em cứ đen là lại mua cái vé sit&go fifty50 10 người = 1/2 bank roll để xả xì trét :D
Bác chơi kiểu đó có ngày xạc nghiệp :3 thấy downswing là bác phải chơi ít lại hoặc chuyển sang site khác 1 tgian

Bác chơi kiểu đó có ngày xạc nghiệp :3 thấy downswing là bác phải chơi ít lại hoặc chuyển sang site khác 1 tgian
Hnay lần đầu tiên chơi poker thấy đc ông giời ưu ái. Em đi 100k freeroll AK all in gặp AA mà thế nào flop ra 1 con K, turn ra 1 con K nữa bật tanh tách mặc dù AK gặp AA tỷ lệ thắng chỉ tầm 3%. Hài vl :D Bác

Hnay lần đầu tiên chơi poker thấy đc ông giời ưu ái. Em đi 100k freeroll AK all in gặp AA mà thế nào flop ra 1 con K, turn ra 1 con K nữa bật tanh tách mặc dù AK gặp AA tỷ lệ thắng chỉ tầm 3%. Hài vl :D Bác
Bởi vậy mới nói con người là thế đó, thua nhìu thì toàn lên than với thở, nhưng win với bài xấu hơn người ta thì ko thấy ai lập topic biểu dương :D Nói chung thua hay thắng là do tâm lý thôi :D Tâm lý sẽ quyết định poker là trò chơi kiếm tiền hay là cờ bạc :D Chúc bác may mắn ^^

AKs gặp AA thì 12%, AKo thì 6%. Lấy đâu ra 3.

Mình là người mới muốn hỏi trong texas hold'em thì việc 1 ng chơi fold nhưng mình không win trong showdown thì mình cũng mất chip chứ không thu được gì từ chip của ng đã fold đó phải không?

bác nào có tool đăng ký tự động không, có cho mình xin với vì hiện giờ để đăng ký chơi 1 bàn quá khó, nhiều người Việt chơi quá nên không đăng ký được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,458
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week