Hỏi đáp thắc mắc về Ugotfile dành cho các bạn văn phòng quận 1

Status
Not open for further replies.

ndkhanh1989

Junior
Reactions
258
MR
0.000
Đầu tiên xin cảm ơn ban trị,Anh Hoàng,Anh Đăng,Shin,và Kinzoo đã hướng dẫn tụi mình cách kiếm tiền với Ugotfile,có thể nói ở văn phòng mình thật sự học được rất nhiều điều,đặc biệt lớp học rất sôi nổi,học viên ai cũng tranh luận khí thế,đặc biệt có anh chàng nói ko biết ngừng(đọc đến đây lớp văn phòng chắc biết ai nhỉ (KNC)),nhưng qua đây cũng có một số bạn trầm tính hay ngại hỏi sẽ ít cơ hội đạt được cooki sau khi tốt nghiệp,vì vậy mình mạo muội mở topic này cũng vì mình cảm thấy kiến thức về kiếm tiền ugotfile của mình còn hạn chế nên ngoài giờ học trên lớp hỏi Shin,Anh Hoàng,A Đăng thì mình và các bạn đã,đang và sẽ làm việc với Ugotfile sẽ có cơ hội học hỏi những kinh nghiệm của người đi trước,vì vậy mình mở topic này mong admin,và ban quản trị có thế giải đáp mọi thắc mắc ngoài những giờ học trên lớp.
Mình mở Topic này cũng chỉ với mục đích kiếm nhiều tiền cho chúng ta mà thôi.hjhj
Cảm ơn Ban Quản Tri.

Điều này là chắc chắn rồi, nếu ai có những thắc mắc gì có thể đưa ra trực tiếp ở đây. Nhóm sẽ cố gắng giải quyết dùm các bạn trong thời gian sớm nhất.

Thân

Việc thắc mắc rất được hoan nghênh ở đây.Mình cũng là một mem ở lớp học.Một mục đích là MMO4VN là support các bạn thiệt tốt.Điều đó sẽ giúp MMO4VN ngày càng phát triển.

Mọi thắc mắc của bạn sẽ được hỗ trợ trong thời gian sớm nhất.

Thân ndkhanh1989.

em chưa đc tham gia lớp học
cũng chưa được ai truyền đạt kinh nghiệm
1 ngày post> 200rum mà đc có >200Coker
ai có thể trao đổi kinh nghiệm đc k
vì mình ở xa quá ko tham gia lơp học đựoc
làm sao co thể làm cho nhiều người mua acc pree từ link mih
huhu chưa ai mua cả

huhu chưa ai mua cả

Đã nói rồi ông kiểm kỹ lại auto post . Đồng thời ông post 1 ngày bao nhiu bài . ưu điểm của ugot là ko tính rank nên cứ post tẹt ga hết cái dung lượng remote. 1 ngày ông post 10 bài thử xem. 10 bài mà 200 forum thì 1 ngày ít nhất cũng 500cookie đó.

Bác Shin em hỏi cái em Withdrawn 5$ từ ugotfile về paypal mình mà giờ vẫn chưa thấy tiền về,em rút cách đây 2 tuần rùi,từ lúc tính mua autopost.

Chào,

Bạn kiểm tra lại xem mình đã rút tiền về đúng tài khoản PayPal chưa nha.

Mình có thử rút mấy lần rồi. Luôn đúng hẹn là ngày thứ 2 của giờ bên USA, và bên Việt Nam sang ngày thứ 3 là thấy tiền rồi.

Thân

huhu chưa ai mua cả

Chào,

Sắp tới mình sẽ tung một loạt các tài liệu về uGotFile, bạn có thể tham khảo nha.

Thân

A Shin ơi anh có mở lớp dạy về mảng này ko anh ơi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,776
170,867
Latest member
Anhquys