• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask ○○○ Hỏi & Đáp ○○○ Thắc mắc về PTC dành cho newbie

datdonghun

Hero
Verified
Reactions
1,588
MR
0.000
Insuree Balance
0
:p TOPIC hỗ trợ những thắc mắc của các bạn mới vào thế giới PTC muôn màu muôn vẻ :p

;) Bạn hỏi và chúng tôi trả lời ;)

:) CHIA SẼ LÀ THÀNH CÔNG :)

.....​

Last edited:
Mod ơi, cho mình hỏi. Mình mới bước chân vào PTC từ ngày hôm qua. Mình có vào các trang như dingbux hay sparkclix, nhưng đều không thấy hiện ads dù quá giờ reset ads rồi. vậy mình phải làm sao?

Upvote 0
Mod ơi, cho mình hỏi. Mình mới bước chân vào PTC từ ngày hôm qua. Mình có vào các trang như dingbux hay sparkclix, nhưng đều không thấy hiện ads dù quá giờ reset ads rồi. vậy mình phải làm sao?
mấy site gì lạ hoắc thế thím, send full URL site ra đây B check thử xem

Upvote 0
mấy site gì lạ hoắc thế thím, send full URL site ra đây B check thử xem
à, tại mình bật cái Block ads của Chrome thì nó bị thế. H không sao rồi. à, cho mình hỏi, cái paypal mình mới lập, chưa kết nối với ngân hàng, thì khi mình request payment ấy, nó có gửi về paypal được cho mình không?

Upvote 0
cái paypal mình mới lập, chưa kết nối với ngân hàng, thì khi mình request payment ấy, nó có gửi về paypal được cho mình không?
tùy site.. đa số là ko chấp nhận, bác xem kĩ mục TOS của từng site xem nó có yêu cầu Paypal Verified ko

Upvote 0
Các site evotution thì nên rent ref vào lúc nào cho hiệu quả nhỉ, chỗ thì bảo là trước time reset 1 tiếng, chỗ thì bảo sau 30 phút =.=

Upvote 0
cho mình xin 1 số site PTU uy tín với

Upvote 0
Hi , mình có số vốn ~ 500$ thì có thể kiếm tiền từ PTC đc không nhỉ , nên đầu tư vào site nào và có thể thu lời được bao nhiêu...........~.~

Upvote 0
Các site evotution thì nên rent ref vào lúc nào cho hiệu quả nhỉ, chỗ thì bảo là trước time reset 1 tiếng, chỗ thì bảo sau 30 phút =.=
Rent all time đi, nó không có tác dụng gì đâu

cho mình xin 1 số site PTU uy tín với
box này box PTC mà ?

Hi , mình có số vốn ~ 500$ thì có thể kiếm tiền từ PTC đc không nhỉ , nên đầu tư vào site nào và có thể thu lời được bao nhiêu...........~.~
chưa từng chơi PTC thì theo B =))

Upvote 0
Rent all time đi, nó không có tác dụng gì đâu

box này box PTC mà ?

chưa từng chơi PTC thì theo B =))
mod đánh giá giúp mình về site payadoo dk ko; kiệu có trụ dk lâu nữa ko :D
http://www.payadoo.com
và cách tái chế sao cho hiệu quả ạ; e tái chế nhiều mà chả cải thiện dk mấy
còn vụ khung giờ thuê ref 1 bận e thuê sau h reset sever vài chục phút ăn toàn ref phết mất gần 1/3 ko click @@!

Upvote 0
cho em hỏi cụm từ "RR", "DR" khi nói vềPTC nghĩa là gì ạ :(...
em nghe mấy pro nói mà không hiểu gì hết :( hức...

Upvote 0
]http://www.payadoo.com
và cách tái chế sao cho hiệu quả ạ; e tái chế nhiều mà chả cải thiện dk mấy
còn vụ khung giờ thuê ref 1 bận e thuê sau h reset sever vài chục phút ăn toàn ref phết mất gần 1/3 ko click @@!
như bao nhiu site scam khác thôi, evolutions design by 33brushes.

chưa có cả SSL ở trang login ( đánh giá : kém ), mà nếu nó ăn dặm được thì cứ ăn

cho em hỏi cụm từ "RR", "DR" khi nói vềPTC nghĩa là gì ạ :(...
em nghe mấy pro nói mà không hiểu gì hết :( hức...

p.s giá thuê R.R có thể thay đổi tùy theo site

Upvote 0
mod ơi cho e hỏi. làm sao biết là site đó chấp nhận thanh toán trên pp đã very hoặc chưa very cũng đc. vì e có tk pp chưa very chơi vài site kiểu free mới pay hết về đc gần 9$ đang tính quẳng vào 1 site mà kiểu k biết về sau nó có pay cho tk pp chưa very hay k nên e cũng đang ái ngại lắm. bác có biết chỉ e vs :D

Upvote 0
Mấy bác nói em không hiểu gì hết, vì em là newbie, ai có thể inbox chỉ em tỉ mỉ xíu ko ạ.
giống bạn này quá mình cũng không hiểu gì?

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,945
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back