Ask ○○○ Hỏi & Đáp ○○○ Thắc mắc về PTC dành cho newbie

datdonghun

Hero
Verified
Reactions
1,588
MR
0.000
Insuree Balance
0
:p TOPIC hỗ trợ những thắc mắc của các bạn mới vào thế giới PTC muôn màu muôn vẻ :p

;) Bạn hỏi và chúng tôi trả lời ;)

:) CHIA SẼ LÀ THÀNH CÔNG :)

.....​

Last edited:
1.5. Bạn chỉ có thể xem các quảng cáo sử dụng một địa chỉ IP trong khoảng thời gian 24 giờ. Mặt khác, bạn có
Như thế là chỉ được đăng nhập và click quảng cáo tại 1 mạng cố định thôi ạ? Ở nhà e cũng dùng wifi thì cũng giống tiệm cafe mà? E mới đọc các bài và đăng kí tài khoàn probux tối qua ạ. Em là sinh viên. Đang có khoảng 50$ thì có nên nạp để đùng RR ko ạ. Em mới biết đến MMO mong mọi người chỉ bảo ạ
Bạn có thể đăng nhập nhiều ip nếu các ip đó k có ai chơi thì ok.
- Nếu bạn mới có khoảng chừng đó vốn thì ban đầu mình thuê ref thôi cũng được. Tập làm quen dần, sau này để dành thêm ít nữa up lên golden thì lợi nhuận sẽ cao hơn. :)

Upvote 0
Bạn có thể đăng nhập nhiều ip nếu các ip đó k có ai chơi thì ok.
- Nếu bạn mới có khoảng chừng đó vốn thì ban đầu mình thuê ref thôi cũng được. Tập làm quen dần, sau này để dành thêm ít nữa up lên golden thì lợi nhuận sẽ cao hơn. :)
Tức là mình dùng mạng nào để đăng nhập cũng dc. Miễn là mạng đó ko có ai dùng probox phải ko ạ?
Làm thế nào để có thể nạp tiền và nhận tiền vậy ạ? E đang dùng thẻ Vietinbank ạ

Upvote 0
Tức là mình dùng mạng nào để đăng nhập cũng dc. Miễn là mạng đó ko có ai dùng probox phải ko ạ?
Làm thế nào để có thể nạp tiền và nhận tiền vậy ạ? E đang dùng thẻ Vietinbank ạ
Chính xác bạn. Để đầu tư vào site bạn cần có 1 tài khoản paypal, bạn xem tại đây : http://mmo4me.com/threads/paypal-dang-ky-verified-xac-minh-rut-tien-all-in-one.18156/
- 1 thẻ visa bank việt nam, để mình rút và chuyển tiền thông qua paypal. Và verify tài khoản pp này thông qua thẻ visa đó, xem tại link trên luôn.

Upvote 0
Upvote 0
m thay cho thue ref do. no gi la 100 ref = 20$ ngia la m thua 1 thang ak .
tập viết có dấu nhá thím ~,~ ref = Referrals ( người làm thuê cho mình ) mình thuê nó về nó làm việc kiếm tiền cho mình

Upvote 0
nếu e thu thập các wifi hàng xóm để cheat + các thông tin về cheat thì như vậy có được coi là "mù màu" như bác @baoceo9959 đã nói không ạ ? (vì em nghĩ bác ấy đề cập đến việc fake ip chứ không phải là dùng ip tĩnh )

Upvote 0
tập viết có dấu nhá thím ~,~ ref = Referrals ( người làm thuê cho mình ) mình thuê nó về nó làm việc kiếm tiền cho mình
E thử bấn nạp thêm tiền qua pp mà nó báo bảo trì ạ. Có gì bất thường ko ạ. Em là ng mới a ạ

Upvote 0
E thử bấn nạp thêm tiền qua pp mà nó báo bảo trì ạ. Có gì bất thường ko ạ. Em là ng mới a ạ
ko probux giờ đang bảo trì , ko deposit = paypal được

E tạo xong tk pp rồi mà ko thấy có stk pp a ạ. Phải add tk ngân hàng vào thì tk pp mới có mtk à a?
tạo xong paypal chỉ là bước đầu thôi , PP phải verify sau đó sử dụng email paypal chứ stk gì ?

Upvote 0
B cho mình hỏi, giờ mình mua $ từ tài khoản paypal của người khác rồi họ chuyển qua paypal của mình rồi thì họ có thể lấy lại k?

Upvote 0
B cho mình hỏi, giờ mình mua $ từ tài khoản paypal của người khác rồi họ chuyển qua paypal của mình rồi thì họ có thể lấy lại k?
có thể , nếu như mở tranh chấp nói tài khoản bị hack

Upvote 0
nếu e thu thập các wifi hàng xóm để cheat + các thông tin về cheat thì như vậy có được coi là "mù màu" như bác @baoceo9959 đã nói không ạ ? (vì em nghĩ bác ấy đề cập đến việc fake ip chứ không phải là dùng ip tĩnh )
Có cheat ..nên tìm hiểu kĩ hơn trước khi nói từ cheat choát .

Upvote 0
E tạo xong tk pp rồi mà ko thấy có stk pp a ạ. Phải add tk ngân hàng vào thì tk pp mới có mtk à a?
tk là cái mail đó e. khi e muốn vào tài khoản thì bấm vào web pp, nhập mail và pass là vào thôi. :). Có gì thắc mắc thêm e có thể nt qua face a.

Upvote 0
Mình sử dụng mạng gia đình mà IP nó thay đổi liên tục. Vậy làm cách nào để tránh bị ban acc vậy. Tài khoản cashnhit mình mới bị ban rồi.:(

Upvote 0
hixx mình là new mong đc sự trờ giúp của mọi hihi người đặc biệt cảm ơn bác chủ thớt đã có topic rất hữu ích dành cho riêng mình kaka :D
Mọi người cho mình hỏi với mình đang chơi mấy trang ptc trước thì ko sao nhưng từ hôm dùng cái phàn mềm diệt virut anti malware thì mới thấy hiện tượng là trang khi mình click vào xem quảng cáo thì có thông báo là virút troje hix hix ai biết giải đáp dùm mình với :(

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week