Ask ○○○ Hỏi & Đáp ○○○ Thắc mắc về PTC dành cho newbie

datdonghun

Hero
Verified
Reactions
1,588
MR
0.000
Insuree Balance
0
:p TOPIC hỗ trợ những thắc mắc của các bạn mới vào thế giới PTC muôn màu muôn vẻ :p

;) Bạn hỏi và chúng tôi trả lời ;)

:) CHIA SẼ LÀ THÀNH CÔNG :)

.....​

Last edited:
Em nhớ ở các trang trên nói có thể dùng đt,máy tính bảng để chơi PTC mà!!
Advertisements must not be viewed on mobile phones or tablets. Advertisements must only be clicked on using a mouse and not using any other methods. Doing so may lead to the permanent suspension of your account.

e vẫn gà mờ quá
tiền bối nói rõ hơn 1 tí đc k ạ :D
e dùng ISP khi đăng nhập acc PTC ở đâu , thì dùng ISP ở đó sử dụng cho Paypal luôn

Upvote 0
Mình nhớ ko lầm thì mình đã từng đọc ở đâu đó là : PTC ko chơi trên điện thoại, máy tính bảng,... bạn thử rồi kết quả báo mình bik nha
service www.fusebux.com has sent a certificate with different website name than requested . accept anyway
Đó là những gì mà trang web nói vs em đó.
Sau đó em chọn
accept this time only
Ngoài ra còn có
accept permanently nữa
Ai koi giúp được thì cho em pk câu trả lời cái.Thanks

Upvote 0
acc theo bác này thì e sắp chuyển nhà trọ rồi là xác định khỏi rút tiền lun đó hở :eek:
chơi = mạng ở nhà trọ à @.@ wa chỗ khác thì chơi mạng khác có sao đâu , miễn sao IP đó ko có người chơi chung

Rồi xong.Z là em phải bỏ tk PTC của mình rồi đúng hok anh???
theo thông báo ở trên thì ko phải thông báo của website đâu , cứ chơi tiếp đi mà nên chuyển wa chơi PC đi

Mình ở SG, làm thẻ ở quận 12, có khi nào ngân hàng nó lừa k nhỉ?
ko phải đâu về cơ bản đều phải bỏ 100k năm đầu hết á ~.~

Upvote 0

lúc nào click ads cũng có 1 viên đạn,nhưng sao nó không cho sử dụng vậy các pro hix hix:(

Upvote 0
Uh. 100k là phí hằng năm rồi, thẻ mình còn mất thêm 100k phí làm nữa, tổng là 200k, thấy có bác kêu free nên thấy lạ thôi
cái này tùy chỗ làm bank bác ợ v vd làm ở miền núi thì phải ưu đãi hơn ở TP chứ ^^

Upvote 0
Uh. 100k là phí hằng năm rồi, thẻ mình còn mất thêm 100k phí làm nữa, tổng là 200k, thấy có bác kêu free nên thấy lạ thôi
visa debit acb k có 500k trong tài khoản là mỗi tháng trừ 10k nữa đó:confused:

Upvote 0
Bác nào cho em hỏi tí
Em chơi Probux free đến giờ dc 200ref, đã rút về được 16$
Vậy thời điểm này có nên đầu tư vào hay không và nên đầu tư bao nhiêu?

Upvote 0
Bác nào cho em hỏi tí
Em chơi Probux free đến giờ dc 200ref, đã rút về được 16$
Vậy thời điểm này có nên đầu tư vào hay không và nên đầu tư bao nhiêu?
@@ Chơi free đc 200 ref, đã rút 16$.
Có thì cứ đầu tư cậu ạ, up lên Gold và thuê thêm ref cho nó

Upvote 0
:p TOPIC hỗ trợ những thắc mắc của các bạn mới vào thế giới PTC muôn màu muôn vẻ :p

;) Bạn hỏi và chúng tôi trả lời ;)

:) CHIA SẼ LÀ THÀNH CÔNG :)

.....​
mh là thành viên mới, mh muốn bắt đầu từ cái j` đó để kiếm tiền, hiện tại mh chưa biết gì cả, mong các bạn hướng dẫn thêm cho mh

Upvote 0
mh là thành viên mới, mh muốn bắt đầu từ cái j` đó để kiếm tiền, hiện tại mh chưa biết gì cả, mong các bạn hướng dẫn thêm cho mh
Trong Diễn Đàn có nhiều Bác tài giỏi lắm! Bạn cứ tìm hiểu từ từ rồi Bạn sẽ sớm trở thành Pro như các Bác ấy thôi! Chúc Bạn may mắn và kiếm được nhiều xiền :D

Upvote 0
cứ nhường hết nhau rồi đâu ai chịu chỉ :(( em chỉ mong các bác biết gì chỉ nấy thôi, em sẽ tiếp thu dần dần

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week