Ask ○○○ Hỏi & Đáp ○○○ Thắc mắc về PTC dành cho newbie

datdonghun

Hero
Verified
Reactions
1,588
MR
0.000
Insuree Balance
0
:p TOPIC hỗ trợ những thắc mắc của các bạn mới vào thế giới PTC muôn màu muôn vẻ :p

;) Bạn hỏi và chúng tôi trả lời ;)

:) CHIA SẼ LÀ THÀNH CÔNG :)

.....​

Last edited:
các bro cho hỏi vào đâu để xem đánh giá về 1 site nhỉ, thấy mấy b nói có cái trang nào đấy chuyên đánh giá mà quên mất tiêu rồi :D:D:D
tiện thể các bác đánh giá thế nào về site littlebux? liệu có đầu tư đc k? thấy nó khá là ngon mà k biết có cam quýt gì k :oops::oops:

Upvote 0
các bro cho hỏi vào đâu để xem đánh giá về 1 site nhỉ, thấy mấy b nói có cái trang nào đấy chuyên đánh giá mà quên mất tiêu rồi :D:D:D
tiện thể các bác đánh giá thế nào về site littlebux? liệu có đầu tư đc k? thấy nó khá là ngon mà k biết có cam quýt gì k :oops::oops:
Vào internet :D
Littlebux cheat nên không quan tâm lắm :p (cheat mà dep thì nó ban là chết luôn :eek:ops)

Upvote 0
Vào internet :D
Littlebux cheat nên không quan tâm lắm :p (cheat mà dep thì nó ban là chết luôn :eek:ops)
chạy tool cmc với all1tool là cheat đấy hả b? :eek: em dep bừa vào 5$ mà thấy ngon quá avg toàn 2, mấy giá click cũng khá cao, k biết thế nào :(:(

Upvote 0
Mình là newbie. Ae cho mình hỏi về ptc free mới hiện nay. Mong là ko có scam

Upvote 0
like mình newbie

Upvote 0
Neobux còn chơi lâu dài được không mấy bạn? Ngoài neobux ra có web PTC nào sống > 3 năm không, vì mình muốn chơi 1 web nào đó 2-3 năm luôn.

Upvote 0
bác nào cho e hỏi site innocurrent phần nhiệm vụ search e đã làm đủ yêu cầu như chờ >10s + 1 click rồi lúc ấn hoàn thành lại báo nhiệm vụ lỗi là sao ạ?

Upvote 0
mọi người cho mình hỏi cái:
1. chơi PTC cần ít nhất vốn là bao nhiêu là đẹp nhỉ ?
2. có cần nâng cấp tài khoản để có lãi ko ?
thanks!

Upvote 0
mọi người cho mình hỏi cái:
1. chơi PTC cần ít nhất vốn là bao nhiêu là đẹp nhỉ ?
2. có cần nâng cấp tài khoản để có lãi ko ?
thanks!
trả lời câu hỏi của bạn.
1. Chơi PTC thì tùy site sẽ đòi hỏi ít nhất bao nhiêu vốn để có thể có lãi, những site mới, nếu có kinh nghiệm và tầm nhìn, chỉ cần khoảng 150$ là có thể chiến và có lãi được, những site sống càng lâu thì số vốn cần càng nhiều. ( cái này tỷ lệ thuận với time của site, như neobux bạn cần ít nhất tầm 4000$ mới chơi được )
1 số site như Grandbux ngày trước cũng chỉ cần khoảng 150$ là được, nhưng giờ như vậy sẽ lỗ. Hiện tại chơi Grandbux cần ít nhất 1000$ mới có lãi
2. Không nâng cấp tài khoản thì gần như không thể lãi được. Kể cả bạn có nhiều DR đến mức nào...

Upvote 0
Upvote 0
trả lời câu hỏi của bạn.
1. Chơi PTC thì tùy site sẽ đòi hỏi ít nhất bao nhiêu vốn để có thể có lãi, những site mới, nếu có kinh nghiệm và tầm nhìn, chỉ cần khoảng 150$ là có thể chiến và có lãi được, những site sống càng lâu thì số vốn cần càng nhiều. ( cái này tỷ lệ thuận với time của site, như neobux bạn cần ít nhất tầm 4000$ mới chơi được )
1 số site như Grandbux ngày trước cũng chỉ cần khoảng 150$ là được, nhưng giờ như vậy sẽ lỗ. Hiện tại chơi Grandbux cần ít nhất 1000$ mới có lãi
2. Không nâng cấp tài khoản thì gần như không thể lãi được. Kể cả bạn có nhiều DR đến mức nào...
Thánh,có 1 triệu DR, mỗi thằng 0,001$/ngày =1000$ 1 ngày rồi :)
Mà nếu bị scam như vậy sao các bạn ko mở tranh chấp paypal nhỉ?

Upvote 0
Thánh,có 1 triệu DR, mỗi thằng 0,001$/ngày =1000$ 1 ngày rồi :)
Mà nếu bị scam như vậy sao các bạn ko mở tranh chấp paypal nhỉ?
trẩu

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,554
170,645
Latest member
csnz
Back
Top Bottom