Ask ○○○ Hỏi & Đáp ○○○ Thắc mắc về PTC dành cho newbie

datdonghun

Hero
Verified
Reactions
1,588
MR
0.000
Insuree Balance
0
:p TOPIC hỗ trợ những thắc mắc của các bạn mới vào thế giới PTC muôn màu muôn vẻ :p

;) Bạn hỏi và chúng tôi trả lời ;)

:) CHIA SẼ LÀ THÀNH CÔNG :)

.....​

Last edited:
dear: nhờ thớt chỉ giúp e với em mới chơi PTC mà cũng chưa có vốn không rành nhìu mong thớt chỉ dùm là em nên bắt đầu từ đâu để có hướng đí tốt

chút chủ thớt một ngày một phát triển

Upvote 0
:p TOPIC hỗ trợ những thắc mắc của các bạn mới vào thế giới PTC muôn màu muôn vẻ :p

;) Bạn hỏi và chúng tôi trả lời ;)

:) CHIA SẼ LÀ THÀNH CÔNG :)

.....​
hi Bạn. Mình mới tham gia mmo, theo như mình tìm hiểu thì người mới tham gia nên chơi PTC trước, cụ thể thế nào mình chưa hiểu lắm, giúp mình với. tks

Upvote 0
Cho mình hỏi, Mình có thể click qc bằng ip khác ip mình đk đc ko, tại mình đang chuẩn bị về quê, Mình chơi grandbux

Upvote 0
Auto pay , bật tắt là ntn vậy, có ảnh hưởng gì , em newbieeeeee

Autopay nghĩa là Pay tự động, tự động trả tiền để gia hạn tự động cho ref của bạn thuê.
Autopay sẽ lấy tiền chủ yếu từ Purchase balance, đôi lúc có một số site thì vẫn tự lấy tiền từ Main balance để trả, do đó tùy loại site.
Lợi ích khi dùng autopay : Bạn được giảm từ 10% - 15% so với chi phí gia hạn thông thường.
Tác hại khi dùng autopay : Autopay chỉ có lợi khi AVG của ref luôn trên mức hòa vốn, tức trên điểm BEP, nếu AVG < BEP thì bật autopay thường ko phát huy hết tác dụng, có thể chỉ hòa vốn hoặc lỗ

Upvote 0
Mình là men mới time rảnh là vô đối :) nhưng chỉ có điện thoại. Xin hỏi các bạn có cách nào giết time kiếm được tiền không chỉ mình với ? Tks all

Upvote 0
Cho mình hỏi cách kiểm tra site PTC có hợp lệ Script không (mua bản quyền), check license thì check thế nào nhỉ ?

Upvote 0
mình là newbie, cho mình xin những trang PTC có click quảng cáo trả cao như trang probux ngày xưa, mình mới tham gia nên chưa có vốn nhiều, nên click quảng cáo kiếm tiền.........

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,603
Latest member
dagabot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom