Ask ○○○ Hỏi & Đáp ○○○ Thắc mắc về PTC dành cho newbie

datdonghun

Hero
Verified
Reactions
1,588
MR
0.000
Insuree Balance
0
:p TOPIC hỗ trợ những thắc mắc của các bạn mới vào thế giới PTC muôn màu muôn vẻ :p

;) Bạn hỏi và chúng tôi trả lời ;)

:) CHIA SẼ LÀ THÀNH CÔNG :)

.....​

Last edited:
Cảm ơn bác! .Bác cho em hỏi thêm ip DCOM nó xác định theo sim hay thiết bị ạ? :D
xác định theo sim, chỉ dãy cuối IP thay đổi khi reset

Upvote 0
Cho hỏi Site ptc scam

mà mình dep tiền vào bằng pp thì

giờ muốn mở tranh chấp mình nên ghi như nào

Upvote 0
cho mình hỏi nếu rental ref là người thật (free member) thì làm cách nào để trở thành 1 retal ref? Liệu 1 direct ref có đi làm rental ref dc ko

Upvote 0
Thank thớt. Bài viết hay

Upvote 0
Upvote 0
mem mới chào mọi người
Cho mình hỏi khi tạo acc trong site ptc rồi khi mình giới thiệu cho người khác đăng kí theo link của mình thì được lợi gì ạ. tks

Upvote 0
Mọi người có ai còn chơi Paidvetts ko,mình có vài chỗ muốn hỏi
1.Ông admin Jo ra đi,là đúng hay sai? có vẻ như lợi nhuận của paidverts so với 1 năm về trước thì đã giảm đi 3-4 lần,vậy mình có nên đầu tư không?
2.Mình là ref của holiday14,người này chắc là người Việt có số ref đóng nhất VN bên paidvets,có ai biết người này không? (hồi xưa mifh có ref nick theo người này nhưng mình đâu có bít )
thank!

Upvote 0
Mọi người có ai còn chơi Paidvetts ko,mình có vài chỗ muốn hỏi
1.Ông admin Jo ra đi,là đúng hay sai? có vẻ như lợi nhuận của paidverts so với 1 năm về trước thì đã giảm đi 3-4 lần,vậy mình có nên đầu tư không?
2.Mình là ref của holiday14,người này chắc là người Việt có số ref đóng nhất VN bên paidvets,có ai biết người này không? (hồi xưa mifh có ref nick theo người này nhưng mình đâu có bít )
thank!
Paidverts bây giờ mà dep thì hồi vốn hơi hâu :rolleyes:
Chả biết ông nào nhiều ref nhất đâu :D
mem mới chào mọi người
Cho mình hỏi khi tạo acc trong site ptc rồi khi mình giới thiệu cho người khác đăng kí theo link của mình thì được lợi gì ạ. tks
Được hưởng hoa hồng từ click của ref

Upvote 0
Hỏi về Site: addmefast.com Em chạy lên được 6k points Em chạy like fanpage của Em(hiện có 380 like)và chạy hết về còn có 15 hay 16points gì đấy like tăng trong ngày thứ nhất gần 1k xong sang ngày thứ 2 rớt xuống còn 980 rồi rớt dần rớt dần.. Đến hôm nay ngày thứ 4 còn có 560 và đang có xu hướng rớt tiếp..
Pác Pro nào giúp Em với, có cách nào hay là Em đang bị trang addmefast lừa like ảo rồi. hjx..
Em newbie lần đầu chơi mmo4me thấy mất niềm tin quá. :(

Upvote 0
Hỏi về Site: addmefast.com Em chạy lên được 6k points Em chạy like fanpage của Em(hiện có 380 like)và chạy hết về còn có 15 hay 16points gì đấy like tăng trong ngày thứ nhất gần 1k xong sang ngày thứ 2 rớt xuống còn 980 rồi rớt dần rớt dần.. Đến hôm nay ngày thứ 4 còn có 560 và đang có xu hướng rớt tiếp..
Pác Pro nào giúp Em với, có cách nào hay là Em đang bị trang addmefast lừa like ảo rồi. hjx..
Em newbie lần đầu chơi mmo4me thấy mất niềm tin quá. :(
Bọn user nó dislike đó :( (1 là nó dùng acocunt clone, 1 là dùng account chính)

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,589
170,683
Latest member
EmmaWatsonFan
Back
Top Bottom