Ask ○○○ Hỏi & Đáp ○○○ Thắc mắc về PTC dành cho newbie

Ai chơi trang Kreanclix k cho em hỏi cái? trang này nó bảo đủ 0.1$ ở Account Balance thì chó rút "You can request a payout when your account balance reaches $0.10"
. nhưng mà em click ads mấy ngày thì $ nó vào Purchase Balance hết. vậy làm sao để rút đây?

Upvote 0
vâng may quá dc hầu hạ bác B :v thanks bác nhiều :)) e muốn kiếm thêm site uy tín để đầu tư. ngắm thấy site này lâu đời như ojooo mà lạ cái chả thấy mem VN chơi :D
site ojooo trước cũng từng thảo luận nhìu á chứ, mà lợi nhuận ít + time cash lâu wá nên người ta bỏ hết, B search ở forum mình cũng chẳng thấy ai chiến site này, search google cũng có tí thông tin à, tốt nhất là ko nên chiến site này :D

Ai chơi trang Kreanclix k cho em hỏi cái? trang này nó bảo đủ 0.1$ ở Account Balance thì chó rút "You can request a payout when your account balance reaches $0.10"
. nhưng mà em click ads mấy ngày thì $ nó vào Purchase Balance hết. vậy làm sao để rút đây?
chắc là fải thuê ref, ref click mới có tiền trong balance, mà site này nếu chưa đầu tư thì bỏ đi, ko nên chơi

Upvote 0
Chào các bác em mới biết chơi PTC cũng kiếm được vài đồng rồi nhưng mà vẫn thắc mắc cái vụ tạo tài khoản để rút tiền về.
Em thấy có khá nhiều ngân hàng làm thẻ VISA nhưng chưa biết chọn ngân hàng nào với lại khi làm thì có khai báo thu nhập gì không ạ, tại vì em đang là sinh viên chưa đi làm ạ.
Mong các bác chỉ giúp em với!!!.
Cám ơn đã đọc tin!!!

Upvote 0
Chào các bác em mới biết chơi PTC cũng kiếm được vài đồng rồi nhưng mà vẫn thắc mắc cái vụ tạo tài khoản để rút tiền về.
Em thấy có khá nhiều ngân hàng làm thẻ VISA nhưng chưa biết chọn ngân hàng nào với lại khi làm thì có khai báo thu nhập gì không ạ, tại vì em đang là sinh viên chưa đi làm ạ.
Mong các bác chỉ giúp em với!!!.
Cám ơn đã đọc tin!!!
Làm thẻ visa của ACB cho nhanh, thủ tục chả có gì, vác CMND ra ngân hàng làm rồi nhận thẻ luôn :D

Upvote 0
Sinh viên à, chơi cái này khá đắng lòng nhá, kiếm tiền cái nào cũng khó cả :v

Cầm CMND + 200k ra ACB or VCB ( khuyến khích ) nói với nhân viên " chị cho e làm thẻ Visa Debit dùng để gắn vào Paypal " là nhân viên nó hiểu, gi full thông tin vào ... có khi chờ 15 phút là có thẻ rồi ( nếu bank ko có sẵn fải chờ 2 tuần ) ( ko cần chứng minh thu nhập hay jì cả chỉ cần đủ tuổi xem phim 18+ )

Khi xong thủ tục thì nạp 200k vào thẻ Visa vừa làm ( nói nhân viên đăng kí cho phép giao dich online luôn ) xong hết thì lên đây comment B chỉ tiếp =))

Upvote 0
Sinh viên à, chơi cái này khá đắng lòng nhá, kiếm tiền cái nào cũng khó cả :v

Cầm CMND + 200k ra ACB or VCB ( khuyến khích ) nói với nhân viên " chị cho e làm thẻ Visa Debit dùng để gắn vào Paypal " là nhân viên nó hiểu, gi full thông tin vào ... có khi chờ 15 phút là có thẻ rồi ( nếu bank ko có sẵn fải chờ 2 tuần ) ( ko cần chứng minh thu nhập hay jì cả chỉ cần đủ tuổi xem phim 18+ )

Khi xong thủ tục thì nạp 200k vào thẻ Visa vừa làm ( nói nhân viên đăng kí cho phép giao dich online luôn ) xong hết thì lên đây comment B chỉ tiếp =))
Thank bác em làm được rồi cũng rút được vài đồng rồi mà công nhận dịch vụ của ACB nhanh thật ngồi khoản 20 phút là có cái thẻ VISA liền à :)

Upvote 0
cho mình hỏi sao mấy site có đuôi bux thường có giá thuê ref cao vậy .
cái này admin site mới giải thích dc nhá, tên miền nó mua thế nào chẳng đc, giá thuê ref cũng thế =))

Thank bác em làm được rồi cũng rút được vài đồng rồi mà công nhận dịch vụ của ACB nhanh thật ngồi khoản 20 phút là có cái thẻ VISA liền à :)
vcb cũng 15 phút thôi, 2 bank đó là nhất khi làm visa, cơ mà về giao dịch trực tuyến thì acb còn thua vcb nhìu lắm

Upvote 0
cái này admin site mới giải thích dc nhá, tên miền nó mua thế nào chẳng đc, giá thuê ref cũng thế =))

vcb cũng 15 phút thôi, 2 bank đó là nhất khi làm visa, cơ mà về giao dịch trực tuyến thì acb còn thua vcb nhìu lắm
làm sao để vcb 15' cũng lấy đuợc visa hay vậy :oops: mình đi làm mấy cái toàn hẹn 1 tuần, có cái hẹn tận nửa tháng :confused: làm tại chi nhánh ở Hà Nội

Upvote 0
cho mình hỏi là mình đang xài Visa debit của sacombank (có hình trống đồng màu nâu đó ) chưa đk internet banking

h mình vertify paypal cái thẻ thì nó báo như này "The Card Verification System used by PayPal is currently unavailable. Please try to add your card at a later time. We apologize for this inconvenience."

có phải vì mình chưa đk internet banking nên nó báo lỗi không?

Upvote 0
cái này báo là hệ thống verify của loại cad này qua paypal chưa có,vui lòng add sau. mà không biết sacombank có đăng ký verify với pp ko nữa, nếu vậy thì chọn ACB hoặc VCB. mình đâu đăng ký internetbanking nó đâu.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week