Ask ○○○ Hỏi & Đáp ○○○ Thắc mắc về PTC dành cho newbie

datdonghun

Hero
Verified
Reactions
1,588
MR
0.000
Insuree Balance
0
:p TOPIC hỗ trợ những thắc mắc của các bạn mới vào thế giới PTC muôn màu muôn vẻ :p

;) Bạn hỏi và chúng tôi trả lời ;)

:) CHIA SẼ LÀ THÀNH CÔNG :)

.....​

Last edited:
PTC chỉ để kiếm thêm thôi trừ mấy Pro 200$/tháng

Upvote 0
Cho em hỏi chút. Neobux và probux scam chua mấy bác

Upvote 0
Cho mình hỏi cái lợi của chơi nhiều trang PTC cùng lúc ạ

Upvote 0
Upvote 0
cho mình hỏi khoảng bao nhiêu DR thì upgrade acc mới có lời hả các bạn.trang ptcsolution mình được 106dr..upgrade 29$ sợ bị lỗ quá..nên chưa dám upgrade

Upvote 0
cho mình hỏi khoảng bao nhiêu DR thì upgrade acc mới có lời hả các bạn.trang ptcsolution mình được 106dr..upgrade 29$ sợ bị lỗ quá..nên chưa dám upgrade
Nếu tấ cả đều active và click đều thì up đi cậu.
P/s: ref đâu mà nhiều thế

Upvote 0
Upvote 0
Cho mình hỏi cái lợi của chơi nhiều trang PTC cùng lúc ạ
Chơi nhiều về số lượng để kiếm RCB thì trong tháng đầu sẽ lời từ 2-5$ chủ yếu nhờ tiền RB, sang tháng sau sẽ từ 5-10$ vì có thêm tiền rút về từ site.
Còn chơi ít nhưng đầu tư thì khi đã hiểu qua PTC thì hãy nên chơi không thì sẽ khó lời cậu.

Upvote 0
Bác cheat à coi chừng thằng PTC Solu ban k vết tích đó :)

Upvote 0
mình dùng bình thường nhé , điện thoại cũng được luôn
riêng về probux thì trong luật của nó cấm dùng
bạn nói cụ thể trang nào không được, trình duyệt bạn dùng, và mạng ntn để có kết quả tư vấn tốt hơn :D
Mình dùng Galaxy Note 2, trình duyệt Chrom, mạng Vietell, trang Probux? Thế nên dùng trình duyệt gì thì hơn nhỉ? Trang nào? Bạn chỉ cho mình với?

Upvote 0
Cho em hỏi chút. Neobux và probux scam chua mấy bác
Neobux thì chắc còn lâu mới scam, còn probux thì hiện jờ chưa scam nhưng theo đánh giá của PTCI thì NOT RECOMMENDED

Upvote 0
Chơi nhiều về số lượng để kiếm RCB thì trong tháng đầu sẽ lời từ 2-5$ chủ yếu nhờ tiền RB, sang tháng sau sẽ từ 5-10$ vì có thêm tiền rút về từ site.
Còn chơi ít nhưng đầu tư thì khi đã hiểu qua PTC thì hãy nên chơi không thì sẽ khó lời cậu.
Mình tham gia Group ko có RB mới đau :) cá nhân thì cũng có khoảng 50$ để đầu tư!

Upvote 0
Upvote 0
Bác cheat à coi chừng thằng PTC Solu ban k vết tích đó :)
Mình cũng hok biết nữa.bạn mình kêu mình bỏ trang này vào tool chạy thôi..rút về thì chia đôi tiền..nếu upgrade thì mình phải tự bỏ tiền ra upgrade..

Upvote 0
Nếu tấ cả đều active và click đều thì up đi cậu.
P/s: ref đâu mà nhiều thế
ref nào cũng click hết bạn..không biết upgrade 1 ref mình được bao nhiều tiền hả bạn

Upvote 0
ref nào cũng click hết bạn..không biết upgrade 1 ref mình được bao nhiều tiền hả bạn
@hantu đã up thì vào trợ giúp cậu ấy này

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,640
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week