Ask ○○○ Hỏi & Đáp ○○○ Thắc mắc về PTC dành cho newbie

datdonghun

Hero
Verified
Reactions
1,588
MR
0.000
Insuree Balance
0
:p TOPIC hỗ trợ những thắc mắc của các bạn mới vào thế giới PTC muôn màu muôn vẻ :p

;) Bạn hỏi và chúng tôi trả lời ;)

:) CHIA SẼ LÀ THÀNH CÔNG :)

.....​

Last edited:
Mấy bác nói em không hiểu gì hết, vì em là newbie, ai có thể inbox chỉ em tỉ mỉ xíu ko ạ.
Bạn phải chơi thử rồi không hiểu gí thì mới hỏi được :D chứ không thể chưa làm gì đa hỏi thì dù có chỉ cậu cũng không hiểu những gì đội hỗ trợ nói đâu :D

Upvote 0
Thím @woaini1991 tải bản teamview 7 ấy nó ko bị limit time :D

Upvote 0
Theo như 3 năm kinh nghiệm mình thấy chỉ cần làm 3 việc đơn giản sau cho việc thuê ref (Rent ref):
+ Việc 1:
- Recycle những còn nào không click 5-7 ngày (đối với những ai có số ref ít hơn 50 con).
- Recycle 1 con mỗi ngày dù click hay không click (khi số ref đã từ 50 con trở lên).

cho mình hỏi vì sao phải "Recycle 1 con mỗi ngày dù click hay không click" vậy bạn ?

mình nghĩ nó click đều thì cứ để đó chứ nhỉ.

Upvote 0
cho mình hỏi vì sao phải "Recycle 1 con mỗi ngày dù click hay không click" vậy bạn ?

mình nghĩ nó click đều thì cứ để đó chứ nhỉ.
Có lẻ mình đã nói sai :D nói đúng phải là "recycle con có ngày bỏ click xa nhất dù nó có tổng số click lớn hay bé" :D

Upvote 0
Mình là newbie PTC. Ae có kinh nghiem hay có gì cần lưu ý truoc khi tham gia ko :D.
Như xài auto click may trang uy tín làm sao de ko bị band.
Làm sao de fake ip de sign up nhiu acc may trang PTC nerdbux , probux ,... :D.Mình thử xài proxy mà nó phat hien dc ko cho dk :(

Last edited:
Upvote 0
Mình là newbie PTC. Ae có kinh nghiem hay có gì cần lưu ý truoc khi tham gia ko :D.
Làm sao de fake ip de sign up nhiu acc may trang PTC nerdbux , probux ,... :D.Mình thử xài proxy mà nó phat hien dc ko cho dk :(
Bạn cần fải có đường, muối, đá lạnh để khi nào có cam thì vắt nước uống luôn :D

Upvote 0
Vấn đề auto site uy tín thì hên xui thôi cậu à :D
Còn cheat thì không được public đâu cậu, ai tìm hiểu thì cheat được chứ share ra thì PTC nát lại càng nát.

Upvote 0
Cho em hỏi :D

Em click Probux được $1,4 vậy bây giờ thuê ref được chưa vậy :D
$1.4 cậu có thể thuê gói 3 ref, để lại 0.8 đề phòng. Nếu ok thì sau 7 ngày thì hãy thuê thêm 1 gói 3 con. Từ từ quan sát chứ không nên gấp gấp cậu nha.

Upvote 0
Các bác cho em biết với thành viên stan thì thuê bao nhiêu ref là phù hợp nhất ạ?

Upvote 0
Upvote 0
các bác cho e hỏi là nhìu người xài chung 1 paypal co sao ko zậy mấy bác? Định ref cho mấy đứa e mà ko có visa để tạo paypal. Cảm ơn các bác.

Upvote 0
Có lẻ mình đã nói sai :D nói đúng phải là "recycle con có ngày bỏ click xa nhất dù nó có tổng số click lớn hay bé" :D
Vậy nếu cách khoảng 2-3 ngày nó lại click nhưng chỉ số avg dưới 1.5 thì sao cậu, có thay không hay cứ để đó,

Upvote 0
các bác cho e hỏi là nhìu người xài chung 1 paypal co sao ko zậy mấy bác? Định ref cho mấy đứa e mà ko có visa để tạo paypal. Cảm ơn các bác.
Đa số các site PTC không chấp nhận nhiều ID khác nhau nhưng cùng 1 tài khoản PP nha cậu.
Có thể khắc phục bằng cách add thêm mail vào Paypal (tối đa được 7 mail) rồi add nhưng mail này vào nhưng tài khoản PTC khác nhau.

Upvote 0
Vậy nếu cách khoảng 2-3 ngày nó lại click nhưng chỉ số avg dưới 1.5 thì sao cậu, có thay không hay cứ để đó,
thường thì ref hay chính xác là BOT mà không click 7 ngày thì bạn hay recycle. Còn việc bạn thấy nó có tổng số click nhiều mà ko click -> vẫn nuôi hi vọng là nó sẽ click lại thì hay đừng suy nghĩ như thế mà hãy recycle nó ngay và luôn :D

Upvote 0
Các pro cho mình hỏi là click ad không dùng máy tính bảng được nhỉ? Mở ra nó toàn kêu không load được, chán thế vì hay cầm MTB cho tiện, cứ phải dùng máy tính bất tiện quá.

Upvote 0
Các pro cho mình hỏi là click ad không dùng máy tính bảng được nhỉ? Mở ra nó toàn kêu không load được, chán thế vì hay cầm MTB cho tiện, cứ phải dùng máy tính bất tiện quá.
:D không có xài máy tính bảng để click nên chắc phải đợi bro khác vào trả lời hộ bạn rồi

Upvote 0
Không thể lấy TUT site này áp dụng cho site kia được..... sai lầm lớn....
Phương pháp thì giống nhau nhưng mỗi site sẽ có 1 cách quản lý riêng của nó
Lời lỗ còn phụ thuột vào số tiền đầu tư.... số tiền mỗi của mỗi RR, AVG, số lần tái chế ( free thì bỏ), số $ + số tháng Úp
Và đa số các site PTC đầu tư RR đều phải xác định lỗ tháng đầu... nếu tháng sau quản lý không tốt thì có khi còn lỗ hơn tháng trước....

Upvote 0
Thớt có thuê RR site NorthClicks không
:D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,637
170,739
Latest member
topsonvn