Ask [Hỏi - Đáp] Nơi dành cho newbie bắt đầu nghiệp captcha

:confused: dân it,sao lại đi gõ captcha mà ko tập trung vào cày thực hành code bạn
Thực hành code làm sao bác, mình là dân IT nè mới tập gõ captcha được 02 tháng tầm 1k1/h qlinnk tính ra thì khó sống nổi

hướng dẫn em với anh ơi :(

ai có bí quyết tập gõ 10 ngón nào ko? mình gõ 2-3 ngón quen suốt mấy năm nay ko cần nhìn bàn phím, cũng được 1k code/h. Nhìn mấy bạn ấy post toàn 2k code/h mà phát ham, tập gõ 10 ngón thì ngón út khá sượng nên mình gõ tạm 8 ngón. Chữ thì cũng tạm được rồi, nhưng mà đến số là gượng tay lắm, tại toàn gõ pass số = chỗ numblock :s

ai có bí quyết tập gõ 10 ngón nào ko? mình gõ 2-3 ngón quen suốt mấy năm nay ko cần nhìn bàn phím, cũng được 1k code/h. Nhìn mấy bạn ấy post toàn 2k code/h mà phát ham, tập gõ 10 ngón thì ngón út khá sượng nên mình gõ tạm 8 ngón. Chữ thì cũng tạm được rồi, nhưng mà đến số là gượng tay lắm, tại toàn gõ pass số = chỗ numblock :s

Tập lâu thì sẽ quen thôi. Cái quan trọng khi bạn tập bạn có chấp nhận gõ 100 code/h, 200/h hay không thôi. Cái bí quyết ở đây là sự nhẫn nại đối với mình là thế

Cho em hỏi newbie như em giờ trong tay không có gì ngoài time vậy bắt đầu gõ cap ở đâu và như thế nào ạ xin các tiền bối giúp :(:(:(

mới tập chơi thì chơi earnanytime đi bác, rate tuy thấp nhưng code siêu dễ và load cả ngày, có vốn thì qua ggs

Cho em hỏi newbie như em giờ trong tay không có gì ngoài time vậy bắt đầu gõ cap ở đâu và như thế nào ạ xin các tiền bối giúp :(:(:(
Đi từ thấp lên cao. làm từ cái dễ đến cái khó. Quan trọng là không được nản
Cứ coi đó là 1 công việc và làm.. chứ đừng nhìn vào số tiền trước mắt rồi bỏ cuộc
Pro cũng có cái giá của nó..
Trc đây t mới vào.. capt kolo toàn sp 4-5. 1 ngày có 0.2-0.3$ thôi
Cố lên.. t tin các bạn sẽ thành công
:rolleyes::rolleyes:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,946
Latest member
Trinhhuyen

Most viewed of week