Ask [Hỏi - Đáp] Nơi dành cho newbie bắt đầu nghiệp captcha

Thấy các pro có người sp khủng nhất 1h 3k code, lúc nhiều code ngắn phang tới 3,4k / 1h như hoanvan đó, họ ngồi 10 tiếng1 ngày thì tầm hơn 20$ như ga_ offer, doivodoigame, hoanvan, .... và nhiều pro bên thread pix

ps: Nghỉ tay rút tiền bên site HYIP nên vào cmt phát, lại out capt tiếp kiếm cháo, nhường đất các pro support cho mem, em chỉ hóng thôi ạh :D:D:D
Kinh vậy ? Vậy là 1 tháng 12 tr rồi. :eek:

Kinh vậy ? Vậy là 1 tháng 12 tr rồi. :eek:
Với những pro Pix thì họ đạt đc số tiền đó là bình thường, :):):)
Tất nhiên ko có mình, như mình nói, mình ko dành nhiều thời gian cho capt mà làm thêm những mảng khác, tiền mình kiếm từ capt Pix chỉ khoảng 3 tr mà thôi, và chỉ capt khi ở văn phòng rảnh rỗi việc hoặc về nhà xem phim bị cuồng tay thì capt cho đỡ chán, số khổ từ bé nên ko ngồi chơi giải trí đc mà cứ phải kết hợp thêm công việc vào :confused::confused::confused:
Thắc mắc gì bạn ghé thread pix xem những post khoe code kìa, ngày hơn 20k code hơn 20$ với họ đơn giản lắm, :D:D:D

em thấy có nhiều người rao bán ssh để gõ captcha, có người nói là chỉ cần dùng ssh cho dự án pix......có pro nào có thể giải thích cho em biết là tại sao cần dùng ssh để gõ captcha ko?

cho mình hỏi gõ capt bằng máy tính bảng dc không vậy.Mình có thể sử dụng các tool như trên máy tính k ???
Cám ơn trước :)

cho mình hỏi gõ capt bằng máy tính bảng dc không vậy.Mình có thể sử dụng các tool như trên máy tính k ???
Cám ơn trước :)
Mình đã hỏi các pro rồi, không cài đc tool gõ captcha trên IPAD. Làm trên web với các dự án như kolo, captcha2cash thì cũng còn được, nhưng không gõ nổi bạn ạ

tóm lại là newbie như mình vẫn chưa biết bắt đầu từ đâu :D

tóm lại là newbie như mình vẫn chưa biết bắt đầu từ đâu :D

Đi hết 1 vòng các topic 1 stick như: mega, kolo, gogetsome, qlinkgroup, pix, catpchatypers

Reg vào từng dự án mà thử làm.

Rút ra kết luận hợp cái nào thì chiến cái đó

Không hợp cái nào ở trên thì captcha không chào đón bạn rồi ra làm offer. PTC, PTU...

em là newbie gõ kolo cũng được 2 tuần rồi và cpm cũng được 25
nay em muốn đỏi sang gõ pix
cho em hỏi cách kiếm proxy như thế nào ạ ?(free)
vì thấy các bác bán tận cả trăm ip trong khi em chỉ cần tầm độ 10 cái thôi ...

em là newbie gõ kolo cũng được 2 tuần rồi và cpm cũng được 25
nay em muốn đỏi sang gõ pix
cho em hỏi cách kiếm proxy như thế nào ạ ?(free)
vì thấy các bác bán tận cả trăm ip trong khi em chỉ cần tầm độ 10 cái thôi ...

Bạn lên google searth proxy free nó ra 1 đống ấy

Nhưng tiền nào của nấy thôi

Bạn cần 10 id thì mua proxy private mà xài mua 9 con 9$/tháng + 1 ip chính

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week