HYIP Hội Cổ đông HYIP H6-Groups - được và mất, con đường và sự lựa chọn...

đang có event thì chơi
Tên gọi Cổ đông: tadangki
Y!M: sao_phai_co_nick
Điện thoại: ko có cũng được
Tài khoản của Dịch vụ chuyển tiền: LR-9198641

cứ đóng fee chừng 500$ cho admin và huy động bằng ấy vốn là ok . cái nick tên chũ thớt còn chưa lâu bằng ta mà đã ... . cứ tình hyip nếu chắc 100% ta sẵn sàng bán nhà cửa hoặc vay mượn ta chơi luôn . hyip cam từng ngày nó cam thằng chủ thớt lấy gì trả . cái topic lừa tình là chủ yếu . mà thậm chí hyip nó ko scam thì chủ thớt cụng scam tại chả làm gì có những thằng ngu nộp mình 10$ tội gì ko lấy =))

Đầu tư min là 0.5$ bạn ah. Chỉ chơi nhỏ thôi. Bạn nói đúng, ko có gì chắc chắn cả. Mình cũng muốn cược 1 ván. Và nói nhỏ với bạn này: đối với mình 100$ chỉ là chuyện nhỏ. Bạn chẳng hiểu thế nào là một sân chơi cả. Và, seach nick của mình và của bạn trên mạng xem..tự seach nhé.. Sao bạn ko nhắc tới những người chơi thành công như locvinhsu chẳng hạn.

đang có event thì chơi
Tên gọi Cổ đông: tadangki
Y!M: sao_phai_co_nick
Tài khoản của Dịch vụ chuyển tiền: LR-9198641

Chúc mừng Cổ đông đầu tiên. Bạn hãy theo dõi tin tức tại https://docs.google.com/spreadsheet...zHdGlYN1YwbnVLNFh6LXZfTngtX0dmQWc&output=html

Bắt đầu từ 19/08, Cổ phiếu chính thức lên sàn :)

Tên gọi Cổ đông: NokiaX2
Y!M: badb0yl0ser
Điện thoại: 0922621117
Tài khoản của Dịch vụ chuyển tiền: All

Tên gọi Cổ đông: dklt2010
Y!M: dklt2010
Tài khoản của Dịch vụ chuyển tiền: U8284748 (LR)

Tên gọi Cổ đông: netnet
Y!M: kwillshear
Tài khoản của Dịch vụ chuyển tiền: U0717451 (LR)

Kết thúc Event..

Hiện tại Site gorgonprojectinvest.com vẫn còn 20 Cổ phần. Giá mỗi Cổ phần là 0.5$.. Chỉ có 0.5$, sao ko dám thử vậy hỡi các bạn :)

haizz có nhiều cam nhiều có ít cam ít mà bạn bảo 100$ ko mua dc danh dự thì hơi nhầm hơ hơ scam á vài $ lẻ còn scam huống chi 100$ . Đôi lời góp ý thôi ko đá đểu gì hết các bạn vô tham khảo sao thì làm. Hyip ko ai bảo đảm đc gì cả. Good luck!
P/s: Chơi qua vs hyip mình khuyên các bạn newbie nên thực sự tìm tới những Monitor uy tín như locvinhsu đó họ sẽ có những tư vấn cho bạn giúp bạn giảm thiểu rủi ro và nhất là RCB cao nên có scam sẽ gỡ gạch lại đôi chút!
Goodluck!

Kết thúc Event..

Hiện tại Site gorgonprojectinvest.com vẫn còn 20 Cổ phần. Giá mỗi Cổ phần là 0.5$.. Chỉ có 0.5$, sao ko dám thử vậy hỡi các bạn :)
Site này vẫn đầy tiềm năng .Vote cho chủ thớt ,nhưng thiếu info và verify
Proot mới nhận:

Amount: $7.43
Account: LibertyReserve (U6259878)
Transaction number: 67838868

Warm regards

Gorgon Project Invest
https://www.gorgonprojectinvest.com

Last edited by a moderator:
cứ đóng fee chừng 500$ cho admin và huy động bằng ấy vốn là ok . cái nick tên chũ thớt còn chưa lâu bằng ta mà đã ... . cứ tình hyip nếu chắc 100% ta sẵn sàng bán nhà cửa hoặc vay mượn ta chơi luôn . hyip cam từng ngày nó cam thằng chủ thớt lấy gì trả . cái topic lừa tình là chủ yếu . mà thậm chí hyip nó ko scam thì chủ thớt cụng scam tại chả làm gì có những thằng ngu nộp mình 10$ tội gì ko lấy =))

haizz có nhiều cam nhiều có ít cam ít mà bạn bảo 100$ ko mua dc danh dự thì hơi nhầm hơ hơ scam á vài $ lẻ còn scam huống chi 100$ . Đôi lời góp ý thôi ko đá đểu gì hết các bạn vô tham khảo sao thì làm. Hyip ko ai bảo đảm đc gì cả. Good luck!
P/s: Chơi qua vs hyip mình khuyên các bạn newbie nên thực sự tìm tới những Monitor uy tín như locvinhsu đó họ sẽ có những tư vấn cho bạn giúp bạn giảm thiểu rủi ro và nhất là RCB cao nên có scam sẽ gỡ gạch lại đôi chút!
Goodluck!

Tôi đã từng bỏ ra 5$ để thử mua nhân phẩm của một người, và tôi đã thành công. Bạn nói đúng, khi scam thì chỉ vài đồng lẻ cũng có thể scam, huống chi là 100$. Vậy tôi hỏi bạn nhé, nếu bạn là tôi, 100$ bạn có scam không?

Tôi lang thang trên mạng đã hơn 4 năm nay. Trên rất nhiều 4rum có nick của tôi, thieucuong. Cái nick đối với bạn không biết như thế nào, nhưng đối với tôi đó là tất cả những tình cảm a e khi còn là MOD của Update24h.com, đó là cái uy tín mà tôi tạo ra trên mạng cho đến giờ phút này. "thieucuong kaspersky", có lẽ cái tên đó cũng có nhiều người nhớ đến. Tôi cũng vừa seach nick của bạn trên mạng, cũng được rất nhiều kết quả. Nếu thật sự có một giao dịch nhỏ nào đó giữa tôi và bạn, tôi sẵn sàng dùng $ để thử mua nhân phẩm.

Đối với việc góp ý chơi HYIP, tôi đồng ý với bạn. Nhưng còn về bản thân tôi, các bạn đều chĩa mũi giáo bảo tôi là scam. Tôi chưa gây ra một ảnh hưởng xấu nào, chưa làm gì ảnh hưởng đến ai, vậy mà lại được đối xử như thế. Điều các bạn có thể nói là khuyên mọi người cẩn trọng khi đầu tư, còn scam hay ko, ko phải cứ nói là được. Nếu bạn trong tình cảnh của tôi, bạn sẽ hiểu.

Một lần nữa tôi xin nói rõ: Hội lập ra là để tạo một sân chơi cho a e, a e có thể tin tưởng hay không tin tưởng, thì xin cũng hãy cẩn trọng trong lời nói. Ăn bậy được nhưng đừng nói bậy. Đầu tư 1$, 2$ thật sự đối với các bạn quan trọng đến thế sao, thậm chí đến 0.5$ tôi còn chưa nhận được, vậy thì các bạn có tư cách gì để nói.

Hãy xem những người văn minh nhận xét

Từ trước tới nay chưa có 1 hội HYIP nào tồn tại dc lâu dài cả. Tất cả các chủ hội đều scam hoặc hoạt động đầu tư của hội không hiệu quả, nên suy thoái dần dần.
Tương lai hội HYIP này dưới sự chỉ đạo của thieucuong liệu có khá hơn không khi chủ hội thú nhận là mới chơi HYIP dc 1 thời gian ngắn ?
Thời gian sẽ cho chúng ta câu trả lời ?

ủng hộ bác chủ thớt ,thời gian sẽ trả lời tất cà,có những người 1$ cũng scam nhưng cũng có những người 100$ cũng không scam như bác daigai ấy,đúng là Thạch Sanh thời này ít lắm nhưng ít chứ không phải không có

Tên gọi Cổ đông: learning
Số Cổ phần mua: 5 CP site:www.gorgonprojectinvest.com/
Giá CP hiện tại: 0.5
Mức độ bảo hiểm: 30%
Y!M: [email protected]
Tài khoản của Dịch vụ chuyển tiền: pp : [email protected] (có mỗi cái này là có tiền chơi thôi)

muốn chơi cho biết

Tên gọi Cổ đông: learning
Số Cổ phần mua: 5 CP site:www.gorgonprojectinvest.com/
Giá CP hiện tại: 0.5
Mức độ bảo hiểm: 30%
Y!M: [email protected]
Tài khoản của Dịch vụ chuyển tiền: pp : [email protected] (có mỗi cái này là có tiền chơi thôi)

muốn chơi cho biết

Chào mừng Cổ đông đúng nghĩa đầu tiên. Bạn hãy theo dõi thường xuyên nhé
https://docs.google.com/spreadsheet/pub?hl=en_US&hl=en_US&key=0AgkNX1cgmnzHdGlYN1YwbnVLNFh6LXZfTngtX0dmQWc&output=html

Ah, bạn pay qua PP thì mình cũng pay cho bạn qua PP nhé. Thank alot

chủ hội có topic ở đâu khác ko vậy ? Không lẽ hội có 2 cổ đông thôi sao ?

Chắc mọi người làm phu click thuê cực quá nên tiếc $, sợ cam.
Mấy site PTC scam thì cũng là công sức click mấy chục ngày, cũng đâu có gì đảm bảo đâu nhỉ.

Cam nào cũng là cam mà. :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,823
Latest member
JamesCork

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week