HYIP Hội Cổ đông HYIP H6-Groups - được và mất, con đường và sự lựa chọn...

Đặt gạch 10 cổ phần viscocorp.com :binhsua135:

Lần này ko bán Cổ phần cậu ah. Chiến riêng lẻ :)..

Đã nhận 5$ từ cậu. Thank :)

Ngày 28/08/2011: Hội góp vốn khẩn cấp chiến viscocorp.com

Chính sách:
- Lãi 5%/ngày, trả sau 5 ngày và bắt đầu từ ngày thứ 5 trở đi sẽ trả hàng ngày
- Hoàn vốn 30% nếu Site scam.

Chỉ nhận đầu tư dưới 10$. Bắt đầu tính từ ngày mai :)

Cái topic này ế hay sao chủ topic phải đi lập topic khẩn cấp vậy, mọi người nghĩ thế nào chứ, tôi thì thấy đây là 1 bad idea

Cái topic này ế hay sao chủ topic phải đi lập topic khẩn cấp vậy, mọi người nghĩ thế nào chứ, tôi thì thấy đây là 1 bad idea

Cái ông này :binhsua06:

up...chủ topic cho hỏi.. tình hình giá cổ phần sao rồi...chưa thấy update nhỉ ????

Sr mấy hôm nay lo vụ viscocorp.com nên chưa có time cập nhật cho a e.. Tình hình đầu tư vẫn ổn. Chỉ có thằng gorgonprojectinvest.com đang xem tình hình thế nào..hic hic...

thieucuong cho mình rút cp nhé, rút ngay nhé bạn. (theo mình tính thì từ $2.5 tới giờ được >= $3 rồi nhỉ, sao ko thấy gorgon cập nhật giá ?). tính rút kiểu 3 ngày mà thấy ko có lợi gì hơn, mình dep có 1 lần, nên rút ngay cho rồi :D

Last edited by a moderator:
Chưa hiểu cái hội này thê nào nhưng có vấn đề là chơi loại HYIP nào , giả sử tôi có 1$ nhé , vào chơi site 1 day ăn 110% thì tôi vẫn lãi đc 1,1$ , nếu 10 người như tôi góp mỗi người 1$ thì lúc chia ra tôi vẫn đc 1,1$ , chả hơn đc gì , cần phải nói rõ ràng là chơi loại 1 day , 5 day hay 90 day ... và đã chơi thì phải veri đàng hoàng , còn kiểu này ai chả làm chủ hội đc . cần gì có chủ hội nữa :))

Last edited by a moderator:
tự nhiên vớ đc cái này lại nhớ đến hội Dại Gái :| sập chỉ vì *** :| tốt nhất là không chơi cái này :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,871
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back