HYIP Hội Cổ đông HYIP H6-Groups - được và mất, con đường và sự lựa chọn...

Tên gọi Cổ đông: richmaker88
Số Cổ phần mua: 4
Giá CP hiện tại: 0.5
Mua cổ phấn site: gorgonprojectinvest.com
Mức độ bảo hiểm: 30%
Y!M: se7venboi
Tài khoản của Dịch vụ chuyển tiền (PP): [email protected]
Đã send tiền cho chủ hội. Nhận được thì pm nhé. Thanks

Thông báo: kể từ hôm nay, Hội chỉ chấp nhận thanh toán qua LR, Perfect Monet và AlertPay. những bạn đã Dep trước đó bằng PP vẫn sẽ được mình giao dịch bằng PP. Sr vì sự bất tiện này.

Tên gọi Cổ đông: nokiax2
Số Cổ phần mua: 2

Giá CP hiện tại: 0.5

Mức độ bảo hiểm: 30
Y!M: badb0yl0ser

Tài khoản của Dịch vụ chuyển tiền: AP, LR
Đã send 1$, AP: [email protected]

Last edited by a moderator:
haha ta cũng máu cái này nhưng hôm nay mới đọc được do chủ thớt up không phải đào mộ hjhj :binhsua26:
mà lại chỉ có pp mà các ae chủ hội trên mmo này tt cho nhưng tình hình bây giờ thì pp luôn bị nghi ngờ sự trong sạch đành ngồi hóng hớt vậy

up dum ban !
bạn có nhận WMZ ko ? nếu ko thì mình send bạn WMZ mua cỗ phần cũa ban !:binhsua15:

tình hình giá cổ phần là 0.53 tại thời điểm này ah
mình cũng muốn thử thế giới cp để biết thế nào
chơi PTC được nửa tháng nay cũng kiếm 1-2$PP, mà hội thì chuyển khoản = AP,LR.., nên đợi một thời gian nữa sẽ tham gia, vì chưa có $ trong 2 tài khoản kia

up dum ban !
bạn có nhận WMZ ko ? nếu ko thì mình send bạn WMZ mua cỗ phần cũa ban !:binhsua15:

tình hình giá cổ phần là 0.53 tại thời điểm này ah
mình cũng muốn thử thế giới cp để biết thế nào
chơi PTC được nửa tháng nay cũng kiếm 1-2$PP, mà hội thì chuyển khoản = AP,LR.., nên đợi một thời gian nữa sẽ tham gia, vì chưa có $ trong 2 tài khoản kia

Các Site HYIP ko chấp nhận thanh toán qua dịch vụ chuyển tiền của 2 bạn. Nếu mình nhận sẽ phải đi ex, rất phiền phức, nhất là đối với PP hiện nay rất dễ gặp vấn đề. Rất bất tiện cho các bạn nhưng mình cũng không thể làm khác hơn. Hy vọng sớm được hợp tác cùng các bạn :)

---------- Post added at 09:27 PM ---------- Previous post was at 08:35 PM ----------

Up cuối ngày. Mọi người cùng hợp tác chiến nào
https://docs.google.com/spreadsheet/pub?hl=en_US&hl=en_US&key=0AgkNX1cgmnzHdGlYN1YwbnVLNFh6LXZfTngtX0dmQWc&output=html

Announcements

Forum statistics

Threads
420,871
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back